Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyenyumba!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by saleh sule, Jan 23, 2012.

  1. s

    saleh sule Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa mmoja mweny nyumb alikua alala chumban kwake hana hata kitanda mara akaja mtu anataka anatak chumb akampisha chumban kwake mara akalala seblen mara tena akaja mtu yuko tayar kulala seblen jamaa akampisha akaenda juu ya dali !!
     
  2. b

    bigambo Senior Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijakuelewa mkuu
     
  3. s

    saleh sule Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utanielewa 2 usijal
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    ..............akaja mwingine jamaa akampisha dali akapanda juu ya bati akaota anaanguka akaanguka akafa............
     
  5. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Aisee......!
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Alipokufa akakurupuka na kudondoka, kumbe alikuwa anaota...
     
  7. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nina wasiwasi!
     
  8. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hili ni funzo jinsi ya kutumia ID zako nne kwa wakati mmoj.big up.
     
  9. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baadae akashikwa na homa ghafla akafa kikweli!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alipokufa kikweli akaenda mbinguni.
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaaaaaaaaaaaaaaa...
    Bishop sio mzima...huhuhuuuuuuuuuuuuuu!!!
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Alipo fika mbinguni akacharazwa sana viboko kwamba siku nyingine asilete utani na Mungu...
    Akadondoshewa TZ kama Malaria SUGU!!!
     
  13. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lazima uwe na wasiwasi na akili yako kwa kuwa hata huelewi
    umeingia Jukwaa lipi! Huu ni utani, na kila mtu ana mtazamo
    wake katika kuwasilisha au kuunogesha utani, siwezi kufikiri
    unavyofikiri...
     
  14. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    badae akafufuka akakuta kodi imeisha
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Utoto, Ngoja nirejea ktk jukwaa la wakubwa lol.
     
  16. piper

    piper JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Makubwa!!!!!!!!!!!, so ikawaje?
     
  17. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Mwishowe akawa mwehu akichekacheka ovyo mitaani kama mimi!...
    gi ef ni zaidi ya noma .
     
  18. Hatujuwani

    Hatujuwani Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    These are stories of a child, we are adults now beg all those with oral as these hold special blog just for their own, others here have labor costs of electricity, our country is run locally arbitrary, our leaders do not have this or that, food prices increased substantially, many poor Tanzanians, steal our resources, long queues for those who live in dar, rising living costs such as transport, fuel, rent, etc. So my advice is that we should not take JF is part of the story of a child and not surprised the one who brought this matter is an adult and has a family of wife and children. There are many things which make for progress in the nation, we must will consider and not these in the ceiling. Have a positive attitude(I am sorry if offensive)@SALEH SULE
     
  19. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    STRESS ni tatizo kubwa kwa baadhi ya watanzania:

    Dalili zake ni pamoja na:

    1. Kula sana au kukosa hamu ya kula.
    2. Kuwa mkali sana au mpole sana bila sababu.
    3. Kulalamika lalamika ovyo.
    4. Kumuona kila mtu anachangia uwepo wa shida zako.
    5. Kuhudhuria kituo cha tiba mara kwa mara bila kuwa na ugonjwa rasmi. Ukiambiwa vipimo vinasema huna tatizo,hukawii kuhamia kwa waganga wa kienyeji ama kituo kingine.

    MADHARA MAKUBWA NI PAMOJA NA:
    1. Kujiua.
    2. Kuota mvi mapema.
    3. Kujiona wewe NI BORA NA UNAJUA ZAIDI KULIKO WENGINE.
     
  20. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ngoja nicheke kwa kidhungu. Uwiii uwiii huwiiii.
     
Loading...