Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti, wanaCCM 415 Ngorongoro watimkia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, May 17, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Welcome back..nliwamiss sana JAMVINI. Kwa mujibu wa Aman Golugwa...mwenyekiti wa kijiji anamotoka mbunge wa ngorongoro Saning'o ole telele ni miongoni mwao..M4C NI NOUMER

    Kutoka Gazeti la Mwananchi

    VUGUVUGU la mabadiliko (Movement for change) na oparesheni ‘Vua gamba, vaa gwanda' jana vimeingia katika Kijiji cha Endulen, wilayani Ngorongoro baada ya mwenyekiti wa kijiji hicho, Pettei Kitaika kuhamia Chama cha Demokrasia na Maendeleo ( Chadema), akiwa na kundi la wanachama 415.

    Mwenyekiti huyo aliyeshinda kiti hicho kupitia tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), pamoja na mabalozi 10 na wenyeviti wawili wa vitongoji walijiunga Chadema baada ya kujiengua kutoka CCM.

    Kijiji cha Endulen ndiko anakotoka Mbunge wa Ngorongoro, Saning'o Ole Telele (CCM).

    Baada ya kupokewa na Katibu wa Chadema Mkoa wa Arusha, Mchungaji Amani Golugwa na kukabidhiwa kadi ya Chadema. Kitaika aliahidi kuibomoa CCM katika kijiji hicho na kuhakikisha Serikali yote ya kijiji inahamia upinzani.

    "Naendelea na majadiliano na baadhi ya wenyeviti wa vitongoji na mabalozi wa nyumba kumi ambao wengi wameonyesha kuchoshwa na vitendo vinavyoendelea ndani ya CCM ili wote wahamie Chadema siku ambayo viongozi wa mkoa watafika kufanya mkutano wa hadhara Endulen," alisema Kitaika.

    Akizungumzia wanachama hao wapya, Mchungaji Golugwa alisema kuwa kuhamia Chadema kwa wanachama hao wa CCM ni mwendelezo wa harakati oparesheni za kuhimiza mabadiliko katika mfumo wa uongozi kisiasa, kiuchumi na kijamii ulioanza kuenea nchi nzima baada ya kuzinduliwa mkoani Arusha mwezi Machi, mwaka huu.

    Alisema katika mfululizo wa mikutano ya oparesheni vua gamba, vaa gwanda unaoendelea sehemu mbalimbali nchini, Chadema itawapokea na kuwafundisha viongozi na wanaCCM wote watakaoonyesha kujitambua na kujutia ushiriki wao kwenye matendo ya kuhujumu uchumi, masilahi na rasilimali za taifa.

    Alisema mipango iko njiani kupeleka mikutano ya vuguvugu la mabadiliko katika wilaya zote za Mkoa wa Arusha katika ziara zitakazoongozwa na Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema na aliyekuwa mbunge wa Jimbo la Arusha, Godbless Lema pamoja na James Ole Millya aliyejiengua CCM na kujiunga na Chadema hivi karibuni.
     
  2. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Big up M4C
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa ni kukaza buti, mwendo ni kuvua gamba na kuvaa gwanda...
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Viva M4C.....
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    No empire has ever lasted for ever; never! THIS IS INDEED THE CHANGE WE NEED! God bless this poor nation!
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hakuna kulala mpaka kieleweke!
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    karibu kwetu kuzuri
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huu msako utakuwa kiboko kwa hawa mafisadi!

    Wategemee mabadiliko zaidi!
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Wow!Moto unazidi kuwaka!
     
  10. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Saaaaafi sana.
     
  11. S

    Stany JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Twende mbele vua gamba vaa gwanda.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Katibu mchungaji Golugwa akimkaribishj katibu padri mstaafu Slaa. Propagandaa..
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mawazo mufilisi haya tuyapuuzeni
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilimsikia Nape kupitia TBC akikanusha kkuwa hizi taarifa ni za uongo na zina kuuzwa sana na vyombo vya habari

    " numefuatilia takwimu hadi sasa vongozi waliohamia CDM hadi sasa hawazidi 6 mmoja ni m/kiti wa UVCCM mkoa mfulani sijui na hawa wananchi wanaosemwa kuwa wamehamia CDMkwa makundi ukifuatilia record watu hao hawapo "

    my take NAPE: Mchungaji mwema huacha wengine 99 na kumtafuta mmoja tu aliye potea
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwa makusudi kabisa .... nape yupo kwa ajili ya kukiua chama cha mapinduzi
     
  16. mashami

    mashami Senior Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mnisamehe bure SIPENDI neno ALIYEKUA MBUNGE WA ARUSHA mjini wakati mimi na wengine wana wa chugga tunamtambua kuwa yeye ndiye chaguo letu!
    M4C DAIMA ...1
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aluta continua.
     
Loading...