Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa vijana wa CHADEMA afanya mazungumzo na katibu mkuu wa CDU ya ujerumani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Jun 29, 2011.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wadau leo mwenyekiti wa baraza la vijana la chadema amefanya mazungumzo na katibu mkuu wa baraza la vijana la chama kinachoongoza ujerumani cha CDU, NIMETOKA KUZUNGUMZA NA BWANA HECHE kutoka BERLIN nchini ujerumani mda si mrefu, mazungumzo yalitaka zaidi mahusiano na kupeana uzoefu na mikakati ya kutengeza sera na kuziingiza kwenye ilani ya chama,habari zaidi kufuata
     
  2. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Next time subiri mpaka una taarifa ndio unaleta hapa sio kufanya kama sehemu ya walevi watu wanatumia pesa kuwa online habari nusu nusu sio dili muwe na huruma
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hakuna habari mpya huko zaidi ya ujenzi wa Ukiristo, wewe unadhani chama cha Kikiristo cha Ujerumani CDU kitatoa mafunzo gani kwa CDM kama sio mambo ya Kanisa
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Haya ndio mafundisho uliyopata kutoka kwa Marehemu Mtume Muhamad?
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hamna haja ya kuingiza udini......haipendezi broda,zaidi tuchangie topic....
     
  6. PongLenis

    PongLenis JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hamna kwa marehemu kristu aliyekufa na misumari
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,241
    Likes Received: 1,410
    Trophy Points: 280
    God news
     
  8. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukipata utujulishe mkuu
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Amewapa taarifa kuwa ule muafaka umekataliwa na mwenyekiti wao?
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Duu hii kare, yaani sera za kwenye ilani itakayotekelezwa Tanzania zinakwenda kutengenezwa ujerumani...
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Si nasikia Rais wa zamani wa Ujerumani ndio alikuwa mshenga wa ndoa ya CDM na CCM, ukikubali kuolewa basi usilale na jeans
     
  12. N

    Nzogupata Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwan ccm nao wanatoa mafunzo gani ya uislm? mawazo mafinyu hayo kama mlivyo na imani yako hiyo
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Always huwa hamna hoja, nyie mara nyingu hutumia manguvu yenu pasipo mbinu na mwisho wake huishia kuumia. Mkuu sio kila analolisema shehe wewe utekeleze, kumbuka shehe ni darasa la 7 kama wewe atakupoteza. CDM km chama cha siasa, zaidi cha upinzani lazima kije na strategies yakuweza kuwin politics na power za nchi.. CDM hawazuwiliwi kujihusisha na vyama vya mataifa mengine.. Km ambavyo CCM ilivyojaa waislam km wewe, CUF ilivyo na udini msitake ileta CDM huko.. CDU ni chama kilichoanzishwa under christian morals and values, ni chama kinachofata liberal democratic values. FOR YOUR ADVANTAGE: vyama vingi vya siasa vya Europe tofauti huwa ktk strategies na action (practice), theoriticaly they are same, wanashare the same philosophical foundation which is Christian philosophical values! Go on CDM.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeah! Km ni msimamo wa chama basi ni hoja/agenda ya kuzungumzia!
     
  15. k

    kessy kyomo Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii jamii forum imevamiwa na makuku wengi wanaopenda issue za udini kama vile ritz,malaria sugu,faizy fox,mlengo wa kati tena hawa watu miongoni wao ni waislam wachache walioamishia siasa zao kutoka cuf na kuziamishia ccm sasa hii ni mbaya sana ndugu zangu hawa watu wanao tumia silaha ya udini kuweza kuficha maovu ni hatari sana mtu anafika atua mpaka anabandika picha ya mwl nyerere yuko na papa hii anataka kutuonyesha nini jamii ya watanzania huo udini mnaouleta nyie hasa hawa waislamu makuku mbeleni mtakuja juta embu fukilia wakristo nao wakishajua wanabaguliwa kwani wanajua wanabaguliwa but they don't care sasa na wenyewe wakiingia na wakajitambua hii nchi haitatawalika tutumie silaha nyingine lakini sio udini udini ni hatari sana sehemu zote duniani angalia maisha ya wainageria,sudan, udini umewafanya maisha yao kuwa tete sasa hawa mafala kuku wanaoshadidia udini wasubili waone.
     
  16. J

    JikeDume Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema inazidi kujidharaulisha, huyo heche (igwa), kama kiswahili tu huwa hawezi kutoa hoja za maana, je lugha watakayotumia ni lugha gani?
    Jamani niambieni kwanza lugha watakayotumia mimi, nahisi kichefuchefu tu hapa.
    Nadrudia tena, kiswahili tu igwa hawezi kutoa hoja wala kusimamia hoja, je hicho kidhungu je?
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ID yako yenyewe ya kijinga

    teh teeh teeh
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pschological problem as well as stress!!pole sana mkuu!!
     
  19. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda watawaambia chadema waanze kuvaa vile vidude vya mbao shingoni na kuning'iniza na kamba, hiki kibao huwa kinakuwa na picha ya mtu flani flani hivi
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    TASBIII? ***** wewe na uislamu wako!
     
Loading...