Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwenyekiti wa vijana wa ccm ambaye alichakachua umri amekuwaje mbunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by king86c, Feb 6, 2012.

  1. k

    king86c Senior Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    aliyekuwa mwenyekiti wa vijana ccm taifa na sasa hivi ni mbunge ambaye ana kashfa ya kuugushi umri wake mbona ajivui gamba
     
  2. F

    Farouk Tindo New Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakushangaza amekua mbunge we2 wa jimbo la kikwajuni zenj.
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kifupi jamii ni fisadi wa umri.Ila kwa kuwa mkuu ailmuahidi atapatiwa kazi nyingine labda ndio huo ubunge wenyewe.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Huyo Masauni si mlimchagua wenyewe?
     
  5. s

    sisi agent Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie watu gani hasa chuki gani hizo masauni sio mbunge ni rais ajae wa zanzibar.
     
Loading...