Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa uwt,katibu,,makamu wabunge automatically!!-sophia simba,loh!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Mar 30, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Jaman hizi sheria nyingine azina adabu zinaitaji kubadilishwa kabisa;kwa mliomsikia mama sophia simba waziri wetu wa utawala nyeti;ametangaza clouds agombei msimu huu,..alipoulizwa na kibonde wa clouds fm akasema kw a kweli mi ntakuwa tu mpiga debe;sheria za chama ukiwa mwenyekiti makam, katibu, we ni mbunge mtarajiwa huu ufioso jamani
    wenzako wanahangaika majimboni huku kuna watu kabla ya uchaguzi wameshakuwa wabunge loh!!!shame ccm
    mama simba nimeelewa kwa nini sasa zile pesa zilimwagwa kama njugu na rais wako kikwete akawa mstari wa mbele kuzishabikia na kukushabikia

    loh!!! Chi chi em!!!!najuta kukufahamu
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Aibu CCM!
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mnadhani ule msuguano wake na J. Kahama ulikua ni wa uenyekiti wa uwt pekee?
    Ilikua kampeni ya ubunge pia.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    BASI ZIMA LILIRINDIMA KUMBE NDIO HAYO.........

    AIBU KWAKO AIBUUUUUUUUUU KWAKO "ccm"""""""""""""""

    kwa

    cccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccMMMMMMMMMMMMMMMMMMUUUU
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    KIBONDE AKAULIZA KUMBE MKIGOMBEA uwenyekiti unakuwa unagombea na ubunge hapo hapo!!!!akakata shimu!!duhu mama kiboko chacha nimekuvulia chuluali kwa hechima..
     
  6. N

    Nanu JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    That is really Good. You know your destiney and you will focus on the presidential campaign!!
    That is CCM!!!!
     
  7. m

    muheza2007 Senior Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kama hicho, ni tafsiri mbaya tu. Kama CCM haitapata wabunge wengi hivyo kukosa nafasi za wabunge wa kuteuliwa huyo mama hatakuwa mbunge.

    Yeye tayari ameshajua CCM watachukua viti vingi vya ubunge na hivyo kama Mwenyekiti wa Umoja wa Wanawake basi automatically ataingia bungeni.

    Sioni ubaya wowote juu ya hilo, na njia ya kuzuia lisitokee ni kuinyima CCM kura. Nafikiri hata vyama vingine vinatumia utaratibu karibu na huo. Wanapanga majina ya wagombea wanawake na juu anaanza mwenyekiti na wazito wengine wa chama.

    Hata kwenye chama kwa mfano mwenyekiti wa UVVCM, tayari anakuwa automatically mjumbe wa halmashauri kuu.
     
  8. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini hamkosoi mipango/sera, mnasubiri kukosoa utekelezaji?
     
  9. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ukishakuwa fisadi kila kitu ni kama unanawa
     
  10. R

    Renegade JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Hapo inakuwa ngumu kidogo kuelewa, ina maana hata asipoingiza jina bado atakuwa mbunge tu? Au inategemeana kama alivyosema MUHEZA 2007?
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Aliyekuambia hizo ni sheria nani?
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CCM wizi mtupu....lakini mwisho wenu upo
     
  13. m

    miner Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kidumu Chama Cha Mapinduzi !!! Maana sasa Bunge ni kikao cha Chama wanaingia kwa nafasi zao za uongozi wa jumuia za Chama Msiishie kwa jumuia moja wanawake. Vijana na Wazazi jee nao ni wabunge bila kupingwa ? Bravo CCM !!! Wanawake Kwanza
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    so far hao awamsumbui kichwa kikwete kkumpa uwaziri
     
Loading...