Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa UVCCM Tabora ahamia CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SHIEKA, May 30, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Leo saa kumi jioni Star Tv kwenye kipindi chake cha 'Vidokezo vya Habari' kumetokeza habari kwamba Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Tabora amejiunga na Chadema.


    Ama kweli M4C inashika kasi kubwa.
    Tunamsubiri mpendwa wetu Nape Nauye ambaye ameshindwa kututhibitishia hapa JF uanachama wake wa ccm. Cross the floor and welcome Nape.CDM is your sweet home!
     
  2. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na bado huo ni mwanzo 2, chadema haijafika ambako 2nataka ifike, watabatizwa na kufanyiwa ibada wana sisiem wote watako ridhia kuhama na kama watakiz viwango vya ubora kujoin chadema,
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha! Namjua huyo jamaa alohamia CDM na nadhani atakuwa kachoshwa na Rage (alishabab)
    Peoples...........!

    Shardcole@Tabora1
     
  4. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu Hygea tuwe makini na hawa watu!!!!!!!!!!!!!! ila kwasababu ni kijana sina tatizo sana, ila tunapofikia kupokea njaa njaa kama shibuda tuwe makini sana. CDM ni tegemeo kubwa kuleta mabadiliko TZ. Ahsante kwa taarifa mkuu.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    MAKAO MAKUU-DODOMA watoe tamko juu ya hili tena kama walivyojibu hotuba ya Zitto aliyoitoa Merikani.
    Mungu amepanga aibu kubwa kwa ccm, ambayo itamwacha kila Mtanzania mdomo wazi.
     
  6. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C ndio hii......sasa.
    milango iko wazi kwa wengine...kujiunga pia...na pia iko wazi kwa Shibuda kurudi alikotoka
     
  7. s

    sangija Senior Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayaaaaaa!!!! peopleeeeez!!!!!!!!!!!!! poweeeeeeeeeer!!!!!!
     
  8. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyo kaamua KUVUA GAMBA mwenyewe baada ya MELI YETU YA CCM haitaki kuendelea nao wasio wasafi
     
  9. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Embu tupeni jina la huyo kijana aliyeamua kuvua magamba na kuvaa gwanda?
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,112
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Mleta mada hebu jipange ulete habari kamili na inayojadilika! utuambie huyo mwenyekiti anaitwa nani? na ametumia jukwaa lipi kutangaza kujiunga na cdm I mean chombo kipi cha habari na ametoa sababu zipi za kuvua gamba na kuvaa gwanda na rekodi yake ndani ya Magamba ilikuwaje! umetudokeza vizuri lakini ungefuatilia zaidi mkuu!!
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona wewe ni bingwa wa reverse. Hilo umeliongea umedhamiria au unaweweseka usingizini?
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ndani ya ccm nani msafi?
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hawa vijana wengi wa chama cha magamba huu ndio wakati wao wa kukikimbia chama chao kwani vyeo vya uDC ndio vimekwisha!!
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Utamsikia vuvuzela Nape atakavyo mwaga pumba.haya mapigo ya M4C habaki mtu,watako kataliwa kupokelewa CHADEMA watakimbia nchi
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    habari za kizushi hzi
     
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utabiri wa Jk Nyerere unatimia!
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Millya alisema hiki kitu,watu wakabisha sasa mambo hayo,chezea chadema wewe
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nepi aje asema na huyu ni gamba...maana anazeeka vibaya yule kijana. Nampongeza huyu kijana kwa maamuzi sahihi tena kayachukua muda muafaka. VIVA CHADEMA, VIVA MAKAMANDA.
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Breaking Newz @h8 ni uzushi
     
  20. b

    bia JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nlishafunga buti nipo fulu combated nasonga mbele Popote mlipo mavijana 2sikubali
     
Loading...