Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti Wa Ukombozi Na Ufahari!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, May 28, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    [​IMG]ki.[​IMG]

    Mwenyekiti wa Chama cha kuwakomboa wananchi, anapotumia magari kama ya watawala, inasema nini kuhusu huu ukombozi? VX8, tena sio moja, Wasaidizi, Dreva, MABENDERA, KUCHELEWA KUFIKA UWANJANI, bado hajashika nchi, je akishika tutegemee nini tofauti, maana haya si ndio ya kawaida kwa watawala? Kwenye kuvaa kombati sawa lakini mengine hayo mbona sawa na watawala?

    - NAOMBA KUTOA HOJA, MAANA WAKOMBOZI KINA CASTRO, CHE GUEVARA, MAO, NA SAVIMBI HATUKUWAONA NA MA-VX8, AU WASAIDIZI AU NI UKOMBOZI TOFAUTI?

    - KUONGOZA SI NI MFANO ZAIDI? MUNGU AIBARIKI TANZANIA!


    William.
     

    Attached Files:

  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,728
    Trophy Points: 280
    Tunakuheshimu sana Willie kama hoja za nguvu zimekushinda sema ..kwa staili hii ya hoja hafifu unajishushia hadhi


    mnyika na vitz.JPG

    COMPARE NA MGOMBEA UBUNGE WA EAST AFRIKA
    319137_2736440009416_1042809878_n.jpg


    nitupie picha ya mbunge wa ccm mwenye ki vitz
     
  3. P

    Pokola JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    You are very myopic William. Unafit sana kule facebook.
    :iamwithstupid:
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,728
    Trophy Points: 280
    kule wanampigia makofi ukimponda ana ku unfriend
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Yaani hapa umeongea kishambenga kweli kweli, Tunaomba utuwekee na za mwalimu pia sababu hata yeye alipigana kwenye mazingira magumu sana, Au kwa vile yeye alifrustrate issues za mzee, ha ha ha mha mha mha haa, unafiki bwana.
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Yaani nawe toka uchemshe kwenye ile ya AM akili haifanyi kazi tena umelewa na nini mkuu?
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,549
    Trophy Points: 280
    Wivu hukaa kifuani kwa mtu mjinga.
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ndo maana unastahili hali ya upedezhee ulonayo kama kinje...hufai siasa.unajipendekeza wakti uteuzi ushapita.utaihama nchi 2015 kutokana na jina lako surname yenye laana ya mwalimu.period
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mnyika ni tofauti na watawala na ni tofauti na wengi CDM! Mnyika ni Mnyika kwa hoja na kwa matendo. Big up Mnyika, ugomvi wangu na Mnyika umebaki kwenye posho tu. Akiungana na Zitto basi amemaliza.
     
  10. h

    hoyce JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna anayechukia mtu yeyote kuwa na gari zuri la thamani, bali kinachogomba ni kutumia fedha za umma kufanya hivyo. Ndo maana hatuhoji magari yako binafsi, wala hatuna sababu ya kuhoji gari binafsi la Mbowe.
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160

    William usichanganye mambo, yanayolalamikiwa na wananchi ni matumizi mabaya ya kodi zao kwenye mambo yasiyokuwa na umuhimu wowote kwa maisha na ustawi wa walipa kodi. Hapo hata kama umeona ma-VX V8 ni kwamba hayajanunuliwa kwa fedha za walipa kodi wa TZ, mafuta na gharama za matengenezo(maintenance) hazitokani na hazina yetu. Umeona jinsi ambavyo wanaaminika kiasi cha kuweza kuwachangisha watu kwenye mikutano yao, jaribuni na nyinyi kuomba michango ya wananchi kama mtapata hata thumni.
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Huyu mwanzisha maadandiye yule aliyekuwa mgombea ubunge wa Afrika mashariki na akakosa?. Kama ndo yeye jina la Bwana lihimidiwe maana kwa pumba hizi sijui kama angeweza kweli kuitetea nchi yake. Poor him
     
  13. S

    Saas JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I never knew you were this empty headed and very shallow upstairs...huko unakosema kuchelewa kufika uwanjani sielewi una mantiki gani maana naona ni porojo kama za kwenye vijiwe vya kuuza kawa pale kariakoo labda kama na wewe umeanza kukaa kwenye hivyo vijiwe sawa.

    Kama msafara wa Mbowe ungefika baada ya saa kumi ambapo mkutano ndio ulipaswa kuanza then ningekuelewa lakini walifika before saa kumi which was okay.

    Ulitaka Mbowe atembelee Bajaj?? VX8 inahusiana vipi na ukombozi? Fikra zako ni finyu sana unapigia kelele VX ya Mbowe wakati Serikali ya CCM ina magari yenye thamani ya trilioni 4.

    Narudia tena very shallow thread and thinking
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa inabidi awe na msafara wa magari coz knowing ccm wanaweza wakamdedisha...
     
  15. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    SA.jpg


    - Mkuu tizama nyumba aliyokuwa anaishi Savimbi!, huyo ni msaidizi amekuja kuchukua ujumbe tu, sio ma-vx8, mabendera, madereva tizama ukombozi hapo ndio maisha yake hayo juu, umemuona savimbi hapo mwenye kombati!


    William.
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hao walikuwa ni wakombozi waliokuwa wakitaka kuwakomboa wanyonywaji toka kwa wanyonyaji. Walikuwa wakiishi misituni na walikuwa na mitutu ya bunduki wakiwindana na wanyonyaji. Hawa wengine wanataka utawala kuwaondoa watawala waliopo. Wao wana nafasi ya kutembea na kutamalaki hadharani siwezi kuwalinganisha na akina Moises Samora Machel.
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hizo V8 zimekaa kama zile za kutoka dubai USED, sio mbaya sana.
     
  18. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbaazi ikishindwa kutoa maua husingizia jua!!
    Kila wakati binadamu anatakiwa awe na ustaarabu wa fikra. Mawazo ya kutumwa au kutumiwa huharibu UTU wa mtu hata angekuwa msomi. Nini maada ya thread hii for heaven's sake!!
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaa, uko sahihi nakumbuka wakati anagombea Ubunge EA nilitofautiana naye aka niunfriend baada ya harakati za Ubunge kwisha akaniomba tena urafiki. Hii mbaya sana mtu kuwa kinyume nawe kwa hoja unamkataa urafiki.
     
  20. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,408
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    point of correction hayo magari ya CHADEMA walinunua wananchi na mengine kwa njia ya misaada sio kwa hela ya chama......alaf kama point ni magari wabunge wa Magamba mbona wanamagari mpaka ya million 800
     
Loading...