Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa serikali za mitaa kata ya Kisutu bw. Yusuf afariki tokana na kipigo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MKWELIMAN, Oct 16, 2012.

  1. M

    MKWELIMAN Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jumatatu iliyopita alivamiwa na kundi la watu na kumpa kipigo kikali na kufariki dunia jana [walitaka mnyanganya vitu so wakabishana ndipo walipompiga mpk kuwa hoi na kulazwa MOI last week na kufariki jana asbh]

    Alikuwa na bag la laptop (akiwa kabebwa kwenye pikipiki), akagongwa ili adondoshe lkn akakataa....
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha, utu umekwisha umebakia unyama.
    Fisi ndio huwa wanauana wakigombea mifupa, ni aibu kuua mwanadamu mwenzio kwa ajili ya laptop
     
Loading...