Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa serikali za mitaa akuta jina lake halipo; asimamisha uchaguzi - Mbagala

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Aug 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kati ya taarifa zilizonivutia ni hii hapa ya mwenyekiti wa serikali za mitaa mbagala alipokuta jina lake na watu zaidi ya 50 awapo na kusimamisha uchaguzi ,..si yeye bali niwatu waliokuwa majina yao yameandikishwa gfla ayajatokea kwenye jalada lao la leo

    Baada ya kuona hivi mwenyekiti aliwaambia msipoteze muda iten gari lenu muondoe vifaa hakuna kitakachofanyika mpaka mtakapotueleza majina mlipoyapeleka....

    ukiwa kama mwana ccm inakufundisha nini???
    KIDUMU CHAMA
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    "ukila nyama ya mtu huachi"

    Wako pekee yao ona sasa wanavyokulana wenyewe
     
  3. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wamebadili mpaka jina la Mwenyekiti wa Mtaa...duh watu kiboko.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Awa jaamaa ni wanyama mi najiuliza kama wamengatana wenyewe kwa wenyewe hivi sie baki tutapona oct 2010
    yetu macho tumwachie mathread na hili
     
  5. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waache wamalize nguvu kwanza....
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama hanatendeana hivi wao miti mikavu itakuwaje kwa ......................CCM wezi bwana asikwambie mtu
     
  7. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kigumu
     
  8. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naombea jina la JK lisiwepo Oktoba..:biggrin::biggrin:
     
  9. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    fitina ndio siasa
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Rafu za kipumbavu kweli,ila tushishangae yakitukuta hayo kwa uchaguzi wa october has Zenji
     
Loading...