Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa mtaa wa Tandale - Anatumikia vyama viwili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 5, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa mtaa wa kwa mkunduge huko tandale amekataliwa na wananchi kwa sababu anatumikia vyama viwili yaani CUF na ADC,mwenyekiti huyu imebainika kuwa anagawa kadi na bendera za ADC ili-hali alichaguliwa kuwa mwenyekiti kwa tiketi ya CUF,pia anatuhumiwa kwa matumizi mabaya ya SERIKALI,ameuza baadhi ya vitu kisha hajaweka wazi matumizi ya pesa,alipoulizwa alisema kuwa ana wake wawili,,,,,mmoja mbagara mmoja tandale,kwahiyo pesa nyingine zipo kwa mke mdogo mbagara.
    Sosi:habari clouds tv
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunamkaribisha kwenye chama kipya kinachoitwa CHAUMWA
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Huyu mwenyekiti mkuu mbona anachafua chama chetu?
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti ana tamaa huyu inaelekea.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti anasoma alama za nyakat je atumikie chama kipi???anasoma upepo unavyopita
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni kweli,,,,ADC si ndo cha hr????
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    halafu alivaa t-shirt ya CUF
     
  9. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina tabu kwani hicho alichochaguliwa kinakufa hivyo anajiandaa na maisha mapya
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mtaa wa MKUNDUGE!!!
     
Loading...