Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa MAT atakiwa kuripoti polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jul 9, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa mujibu wa kiongozi wa MAT, Dr Namala Mkopi anahitajika central police kwa kosa la kukiuka amri ya mahakama.
    haya hapa chini ni sehemu ya maneno yake...
    UPDATES:DR Namala amesharudi uraiani ingawa hajatoa details za mahojiano.

    my Take;MAT ni chama cha kitaaluma na hakijawahi kuitisha wala kuratibu mgomo.
     
  2. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    madaktari wamechoka wameamua kujigomea hao serikali wanatafuta pa kutokea tu.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni muhimu ajitahidi asiingie mikononi mwa Jack Nzoka
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kwa maana hiyo wanataka Mwenyekiti akawafuate madakari majumbani kwako awaburuze waje kazini? This is another joke! Lakini ndo faida ya kuwa na watawala wanaotumia makalio kufikria.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa kuwa mahakama ''imeshatoa'' uamuzi naona sasa ni ruksa kuliongelea suala hili mjengoni.
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani Atakuwa Jakaya na Pinda wameamurisha naye auawe ,Waliogoma ni Jumuiya ya Madaktari wanataka MAT ifanye nini wakati sio walioitisha mgoma,Namala be care ful hii serikali dhalimu wasije wakakulimboka bure wanasheria wako uwe nao kila wakati toeni taarifa kwenye vyombo vyote dini,Haki za binadamu,balozi na kwa wananchi,Nilimsikia yule zimbukuku, Salva akisema mgomo umeisha na wanasonga mbele sasa Namala wa nini a failed state is a failed state tungoje miujiza kujikwamua manake wananchi tumelala usingizi wa pono tukitegemea kuna wakurudisha nchi yetu mikononi mwetu
     
  7. m

    mangifera Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni habari zilizotufikia hivi punde kuwakuwa Mahakama kuu division ya kazi imetoa kibali cha kukamatwa mara moja kwa Rais wa MAT Dr. Namala Mkopi. Na kwa sasa anaelekea Central Police Station Kujisalimisha. Kosa ni kuwa Hakutoa tangazo la kusitisha mgomo. (Ikumbukwe mgomo hakuuitisha yeye wala chama chake).
    Na kesi nyingine iko mahakamani na itasikilizwa tarehe 24 mwezi huu.
    Njia hizi finyu za kukabiliana na mgomo wa madaktari zitatufikisha walalahoi pabaya! Aliyofanyiwa Ulimboka hayakuwatosha?!!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hi JK anafikiria kweli au ndo kaelemewa na hawezi kufikiri tena?
     
  9. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Huu ni mwendelezo wa alichokisema mbowe jana.....mabo ya mabwepande part two.policcm dhaifu kweli
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Serikali ina akili finyu sana hii
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nchi hii ina matatizo makubwa kuliko tunavyoweza kufikiri!
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waliowasilisha maombi mahakamani hawakujua nani ameitisha mgomo?
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mahakama za Tanzania ni chaka lingine la wala rushwa hakuna kitu pale..wala usitegemee kupata haki kama huna hela
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Serikali dhaifu ni dhaifu tuu kilichobaki ni sisi wananchi kuchukua maamuzi ya dharura
     
  15. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mbona unaanza kumtetea? Hayo unayoyaongea atakwenda kuyaeleza huko mahakamani. Wewe kazi yako ilikuwa kutuhabarisha kwamba mahakama imetoa amri akamatwe, finito.
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Serikali ya jk ( dhaifu) ni mfu kweli.
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Mods unganisha hii thread.
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ni nani aliitisha mgomo???
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mtu alieajiriwa kwa kutumia cheti cha ndugu yake unamtarajia awe na uwezo wa kufanya kazi ipasavyo?
     
  20. s

    slufay JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watalaaniwa wote wanaotumiwa kudhulumu haki; dola inatumia polisi usishangae ulimboka akaletwa kwa amri hiyo hiyo japokuwa walishajichukulia sheria mkononi(tiss na dola)
     
Loading...