Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa kamati ya madaktari atishiwa usalama wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr Klinton, Jan 28, 2012.

  1. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa madaktari dkt stephen ulimboka ametishiwa usalama wake kwa njia ya sim na mtu aliyejitambulisha kuwa ni ofisa toka ofisi ya waziri mkuu kuhusu sakata la mgomo .
    Pia... Mwenyekiti wa vijana wa ccm mkoa wa tanga naye kampigia cmu kumtishia
    wote walimtaka kuhakikisha hili sakata linaisha kabla ya jumatatu hii ya tarehe 30/01/2012
     
  2. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source kamanda!
     
  3. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weka source, hata hivyo hiyo ni kawaida ya magamba
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kina Ulimboka hawajaanza kugoma leo wala jana hivyo sidhani kama wanaweza kuogopa vitisho.Nadhani hata dr.Kigwangala anawajua vizuri maana alimaliza nao mwaka mmoja pale Muhimbili.Hawa jamaa wameshiriki migomo yote mikubwa inayohusisha kada ya afya tangu walipoingia kwenye fani
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Namkumbuka Matiku Matare
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wasikubali kuwa kama akina Mgaya wa TUCTA na Mkoba wa Walimu..walipotishiwa na JK wakafyata mkia...alunta continua!!
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kumbe chupi zinawabana
     
  8. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dr Ulimboka kuwa makini na magamba huwa hawatanii,je una wakumbuka Stan katabaro,Silvester Rwegasira,Dr Fupi wako wapi
     
  9. m

    mwanakazi Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FORWARD EVER, BACKWARD NEVER. ITS EITHER NOW OR NEVER. from Dr's.
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,537
    Trophy Points: 280
    azimieni, ikiwa mwenyekiti ataguswa familia za magamba zikae mkao wa kudungwa sindano za mafuta ya taa, kwi kwi kwiii kwiiiiii
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama inasaidia kufanya mgomo kulainika; hakuna kitu kinachomtranform mtu wa kawaida na kuwa shujaa kama akivuka mstari wa kuogopa vitisho!
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Katika jambo kama hili vitisho lazima mvitegemee.Cha msingi jipangeni vizuri..
     
  13. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :juggle:
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii sio issue ya ulimboka na ksma wanadhani watanyamazisha professionals kwa namna hiyo wamepotoka
     
  15. D

    Deo JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nilichangia kwenye thread nyingine kuwa hili lingetokea kwa kuwa ni serikali legelege. Ni sawa kabisa kupigana na mtu mwoga, atakutisha kwa kila hali na wewe utadhani anamaanisha kweli kumbe ukimstua tu atakimbia na kujamba hovyo.

    Dr Ulimboka wewe ni jemadari mkuu tuongoze baba uasiwmwoga. Kumbuka hata Idd Amin alitisha sana hata,Gadaffi au Sadam Husein kiasi kwamba hawakufanya resistance yoyote.

    Safari hii wametumia sms kesho watakuja na kila aina ya silaha we subiri tu uone, lakini hawana lolote. Lakini kaeni sawa mwoga anaweza akakuangushia pigo akakutoa roho.

    Nani duniani ameona serikali kama hii?
     
  16. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mapambano mpaka mwisho ...
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    hakuna kurudi nyuma.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawa mafisadi Mi nawachukia mpk hata ardhi ninayoikanyaga ni shahidi!

    Hila na njama zao zitakwama tu!

    Wapuuzi wakubwa kabisa!
     
  19. C

    Chintu JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,411
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    .... Hili lilitegemewa. Kama halikutegemewa basi strategies hazikuwa sawa.
     
  20. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hii serikali ya Chama Cha Magamba-CCM hakika ni SERIKALI ya WENDAWAZIMU,VICHAA na MAJUHA!

    Hivi hawa jamaa bado wanafikiri watu bado wako karne za ujima za kutishana na ndiyo mzee!!!????
    Badala ya ku-address serious issues kama hii ya mgomo wa Madaktari wanaanza kutoa vitisho kweli? Nimeshasema several times kwenye ukumbi huu kuwa Rais Kiwete hana Waziri Mkuu na hana Baraza la Mawaziri. Inasikitisha kwamba hata Rais mwenyewe anaonekana hajui maana ya kuongoza.
    Ni aibu tena ni fedheha kwa Mkuu wa nchi kukimbilia Ughaibuni(Davos-Uswiss) kwenye mkutano wa WEF huku akiacha mgomo unafukuta na Watanzania WANAKUFA!!!! Yaonyesha tu kuwa Kiwete HATHAMINI UHAI NA UTU WA WATANZANIA. Ameondoka na shazi la watu 14 kwa GHARAMA YA 300m Tshs fedha ya Kitanzania kwenda kutalii na kutumbua fedha ya walipa Kodi hela ambayo kwa Rais makini angeliweza kuahirisha na kuwapoza madaktari kama kianzio kwa madai yao ambayo ni HALALI KABISA!

    Hii inadhihirisha tu kuwa Tanzania kwa sasa HAINA RAIS,haina PM,haina Mawaziri na haina Chama kinachoongoza. Pengine mimi niseme tu kwamba hii ni INDICATOR NZURI SANA YA KUWAONYESHA WATANZANIA KUWA CCM NA SERIKALI YAKE WAMECHOKA NA WANATAKIWA WAONDOKE IKULU HARAKA SANA ILI CHAMA KINGINE MAKINI CHENYE KUJALI MASLAHI YA WATANZANIA KICHUKUE MADARAKA. Chama hicho si kingine isipokuwa CHADEMA,The peoples Poweeeeeeeeeeeeeeeeer!
     
Loading...