Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa jukwaa la katiba ndugu.....................

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Nov 18, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa jukwaa la katiba ndugu Deus.jumapili iliyopita alitangaza maandamano nchi nzima iwapo bunge litapitisha mswada na kuwa sheria leo hii mswada umepitishwa na upande mmoja hali kadhalika wabunge wa cdm hawakuwapo je ndugu deus hujayaona ama ndo umefunika masikio?
     
  2. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyo deus alichaguliwa lini na nani na alipewa na nani mamlaka ya 'kuwawakilisha wananchi'. Ajue kuwa ana haki ya kutoa maoni yake binafsi km ilivyo kwa Mtanzania yeyote lakini anakera kwa kujifaragua kwake kuwa anawawakilisha maoni ya Watanzania...kwani alikutana nao wapi na lini?
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Bila shaka umejipembua vile ulivyo hayawani!
    Kila dunia ina watu werevu wa aina ya kibamba,taifa la wenye haki lipo samama na Kibamba ila wewe kaa nyuma ya CCM hivyohivyo
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    tikiti maji lingine hiloooooooooo!
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usalama wa taifa watakuwa wameshampitia tayari............ Nchi hii kwa vitisho. Loh!.
     
  6. c

    cheseo Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani kama mlimskia vizuri deus alisema hawatafanya haraka kuitisha maandamano ila watakaa na kupanga kila kitu kwa mda wa mwezi mmoja ndipo watatangaza msimamo wa maandamano
     
Loading...