Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa halmashauri serengeti aiba mabilioni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyamemba, Feb 3, 2012.

  1. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    wana JF kuna tetesi kuwa mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya serengeti na diwani wa kata ya mbalibali CCM ndugu JOHN NG"OINA ameiibia halmashauri hiyo zaidi ya billioni 5 fedha zinazotokana na malipo toka hifadhini na fedha za miradi na hivi sasa kakimbilia INDIA alikojificha akidai anaugua kisukari,naomba wadau hasa wana serengeti wenye full information kuhusu issue hii wafunguke,msisahau JK ni mwekezaji huko ana hoteli inaitwa BILILA KEMPISKI wanaimiliki kwa ubia na mwarabu mmoja
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakwenda jukwaa la wakubwa maana hapa usingizi hautakuja hebu pata picha ni mwenyekiti jamani.
     
  3. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    huyo mh diwani na mwenyekiti wa halmashauri pamoja na kikundi cha wanene flani huko serengeti ndo walokula njama na kumwangusha aliyekuwa mbunge na naibu waziri wa mifugo na uvuvi mh james wanyancha kwa kuwa alikuwa hawapi nafasi ya kufaidi matunda yatokanayo na hifadhi hiyo kubwa tanzania
     
Loading...