Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CUF, viongozi wa CCM na wanachama zaidi ya 890 wahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jun 6, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa CUF kata ya Jamhuri manispaa ya Lindi na kampeni meneja wa mbunge wa lindi mjini na mwenyekiti wa serikali wa kijiji cha mbanje wa CCM na wanachama zaidi ya 890 wamejiunga na chadema leo tarehe 6...
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkubwa!hii taarifa inanifurahisha sana lakn jazia nyama basi habari haijitosherezi,wamejiunga wakiwa kwenye mkutano? au vip na aje?
     
  3. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chachu ya mabadiliko kusini inapendeza
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,693
    Trophy Points: 280
    Kumekucha. Ooh,CHADEMA haikubaliki Kusini,mara ooh, CHADEMA cha kidini. CHADEMA nao hawataniwi?!
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    nadhani kwenye mkutano maana leo M4C imehamia Lindi
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Habari hizi zinaleta raha moyoni na afya mifupani. Jinsi siku zinavyosogea ndivyo Tanganyika halisi inavyozidi kujionyesha kwa ukaribu. Aksanteni Lema & Co kwa kazi nzito. Wanaomkebehi Lema wa watafakari upya kama wanatumia KONYAGI au akili kufikiria.
    Cdm songa mbele.
     
  7. m

    miradibubu JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CDM mwendo mdundo kweli. Poleni nyinyiem
     
  8. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safii , , ahsantee
     
  9. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safi sana makamanda
    chukua hille ya 50 yrs indp
    sema hivi

    CDM tumesubutu, tumeweza na tunasonga mbele.
    to T2015CDM
     
  10. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu awabariki wapambanaji wetu, awape nguvu na afya, mapambano bado yanaendelea
     
  11. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nazidi kuchekelea! big up!
     
  12. t

    tara Senior Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilidhani prof.Lipumba.....nikasema bwawa limeingiliwa na ruba....kazi nzuri cdm.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ni kwenye mkutano uliofanyika lindi mjini..
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wale wanaosema kuwa CDM ni ya kaskazini tu tunawaomba waje wasome thread hii.

    Peoples power.............
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Jamani angalizo tujifunze matumizi ya neno na maana ya Breaking News ili neno lisipotezee maana yake halisi...Mods badilisheni hilo neno Breaking News.
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thank you!najihisi raha mpaka na viblate....we nanii tuongeze bia hapa,msikilize na huyu....peoplesssss,.....powerrrr
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bila shaka Ritz huwa ni wasira au shibuda sema 2 fakeID inayotumika humu.
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Chadema rahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!
     
  20. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wapi Bro Waberoya,Kimbunga,Ritz,Rejeo,Free World,NazDaz,Judi wa kishua,Geneus Brain na Nape Nnauye?
     
Loading...