Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CUF ni nani kwa sasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dik, Nov 16, 2011.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana jamii f nawasalimu wote!hv prof Lipumba kapotelea wapi!au ndo keshakubali mziki wa cdm!
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Kwenye ndoa mume ndio mkuu wa nyumba.
    So Mwenyekiti wa CUF kwa sasa ni JMK
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu tena,wenye chama (maalim Seif) waliamua kuingia katika serikali ya ccm (ndoa), kila kitu kiliishia hapo! wala usihangaike nao tena mkuu
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nawashari viongozi wa CCM huku bara, waachane na akina Maalim Seif, Duni na wengineo ambao wanafaidi 'vyeo' walivyogawiwa na CCM. Nawasihi wajiunge na CDM kuikomboa Bara.
     
  5. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaimarisha ndoa yao na magamba
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mwanamke akiolewa huwa anafuata masharti ya mwoaji!thus cuf kama mke lazima itii masharti ya ccm kama bwana.
     
Loading...