Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CHAWATA, Asema matokeo YAMECHAKACHULIWA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PayGod, Nov 4, 2010.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shida salum, ambaye ni mwenyekiti wa CHAMA CHA WALEMAVU TANZANIA( CHAWATA) amesema matokeo ya uchaguzi mkuu yamechakachuliwa hata yeye anaushaidi wa JIMBO la kigoma kaskazini

    source EATV(CHANEL 5)
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    CHAWATA ndio nini mkuu?
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chawata= chama cha walemavu tanzania
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ampelekee Slaa kabla hawajamdhuru
     
  5. K

    King kingo JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Haya sasa mambo yanaanza kuwekwa hadharani na kila mwenye ushahidi ajitokeze tu
     
  6. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sikujua kama alisema kama mwenyekiti wa CHWATA au kama mama mzazi wa Zito Kabwe!! Ingawa ni kweli wamechakachua matokeo ya Zitto.
     
Loading...