Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CHADEMA Usa River auwawa kinyama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakavuNateleza, Apr 27, 2012.

  1. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 767
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Wana JF,
    Taarifa nilizozipata kutoka kwa mtu wangu wa karibu kutoka usa river ni kwamba Mwenyekiti wa CDM wa mji mdogo wa usa river ndugu Mbwambo ameuwawa kikatili kwa kuchinjwa na watu wasiojulikana usiku huu.
    Jamani nchi hii tunaipeleka wapi?
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa sijui ni ugonvi wake binafsi au itikadi?
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    CCM kama wanataka kuchinjana waseme! Walianza kuua kule Igunga baadae wakawacharaza mapanga wabunge wetu kule Mwanza na leo tena wameua kiongozi wetu! Sierra Leone walianza hivi hivi. Kama wanataka watufikishe huko, sisi tutawafikisha zaidi ya hapo maana umafya kwetu ni zaidi ya siasa. Tunawapa muda waendelee na ujinga wao, siku tukianza kulipiza kisasi nchi haitatawalika.
     
  4. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hizi damu zitawalilia magamba hadi kaburini, haki za wa2 hazipotezwi zinzcheleweshwa tu. POLENI SANA FAMILIA YA MBWAMBO.
     
  5. n

    noma Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Rip mwenyekiti
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    RIP Mbwambo!Mungu ametoa Mungu ametwaa Jina la Bwana lihimidiwe!wote waliyofanya huo unyama kwasababu yoyote ile Malipo ni hapa hapa Duniani.
     
  7. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi vijana wanne wameuwa.leo tena hukohuko.UWT wanafanya kazi gani.
     
  8. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 767
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Visasi vya uchaguzi vinatupeleka pabaya.
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,702
    Trophy Points: 280
    R.I.P Mwenyekiti, imeniuma sana!!!
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    So Sady polisi wanancha kudhibiti vitu kama hivi wanapoteza muda kumpiga mkwara Dr. Slaa
     
  11. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hujuma.......
     
  12. D

    Dan Geoff P Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    So sad may the Almighty God give comforts to the family and m4c members,,,R.I.P mwenyekiti
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    don't count on UwT; hili miye linanitisha zaidi...
     
  14. K

    KONGOTO Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weka piacha yake tumuone..R.I.P chairman
     
  15. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    poleni sana,lengo lao wanataka kutisha wananchi,wamesha chelewa moto umeshika kasi
     
  16. Goodluck Mshana

    Goodluck Mshana JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,006
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    we shall overcome, no matter what.
     
  17. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 767
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Bahati mbaya sina picha yake.Ila kuna umuhimu wa chama kuangalia swala la ulinzi wa viongozi wake hasa sehemu ambazo siasa zake ni tete.
    Sehemu kama Mwanza na Arusha inabidi viongozi wa CDM walindwe.
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ebu kuwa serious sasa,una uhakika kuchinjwa kwake kunatokana na siasa?
     
  19. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    :

    R.I.P Mbwambo!
     
  20. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Viongozi wangu wa CDM sasa umefika wakati mtoe tamko la sisi wanachama tuanze kuwachinja, Wabunge, Madiwani, Wenyekiti na Wajumbe wa ccm, kwani sisi CDM tupo wengi tutawamaliza hao magamba in short time.
    Viongozi wetu toeni kauli tuingie mitaani.
     
Loading...