Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa chadema taifa,kufungua tawi kubwa makumira university leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Jan 23, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwenyikiti wa taifa wa chadema mh Freeman Mbowe atafungua tawi kubwa chuoni makumira kuanzia saa tano asubuhi,wadau mnakaribishwa..
     
  2. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Good move
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hii ndo tofauti ya chadema na vyama vingine.
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimependa sana strategies za CDM, jana Dr. Slaa alifungua ofisi za jamii ya wanachuo wa CDM CHASO pale mabibo ambopo inawanachama 300 bila kujumuisha walijiandikisha jana kulingana na mlezi wa CHASO Dr. Kitilla Mkumbo wamepanga kufungua matawi katika vyuo vyote vya juu nchni , hili limeka vizuri sana
    Hongereni sana Chadema
     
  5. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Big up! Keep the fire burning!
     
  6. m

    motonsebu Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :nono:it is now or not!ppl..... :A S shade:
     
  7. m

    motonsebu Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S-fire1:! hatua inayofata ni kwenda shule za sekondari na kufungua matawi! :shock:naililia nchi yangu yanganyika! saa ya ukombozi ni sasa tanganyika
    :pizza:
     
  8. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chadema iende SUA na UDOM pia! tusisahau SAUT pale tunaye Baregu atasaidia sana hili! Now Am starting to see the light at the end of the tunnel!
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Muhimu ni kuvutia kada zote katika jamii, hata wale wazee walokunywa maji ya kijani huku wakiendelea kuishi kwenye lindi la umaskini na ufukara wa kutupwa!
     
  10. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Now the fire is out of control - Bob Marley
     
  11. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Tushachoka na hawa vikongwe acha wafe tu, siku zao zimekaribia. Na hapa cbe siku si nyingi tunafungua tawi letu la cdm.
     
  12. K

    Kanjunju Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni sawa kabisa acha wafungue mataw lakin chuo chetu wanasema hawataki siasa inakuwaje hapo?au wahindi wanawaogopa ccm.
     
  13. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,143
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    kanjunju kwani mwasoma bure.kimsingi tawi la chuo huwa nje ya premise ya chuo.sheria inaruhusu.
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    This is a very hot motive i have been thinking always!
    watarajie kupata members wasomi na wenye mitazamo chanya na si mashabiki wa kufuata upepo na kupakiwa katika maFUSO!!
    viongozi wa baadae watakaowakomboa wazazi wao waliopigwa msukule!

    pia wawe na mkakakati wa kuhakikisha kila mwanachama amejiregister kama Voter iwe ni sharti la mwanachama hai

    angalizo>>>
    kana NEC haitobadilisha mfumo wa upigaji kura inatakiwa tarehe ya upigaji kura iwakute wanafunzi katika maeneo yao ya vyuo walipojiandikisha kuepuka makosa yaliyotokea 2010
    Viva CDM
     
  15. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Well done CDM!!!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Good move Chadema
     
  17. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Inatakiwa pia tupeleke Elimu ya Uraia hadi kwa wananchi wa vijijini. Kongamano kama lile la jana inatakiwa lipite kila mkoa kwa vijana.
     
  18. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Safi sana, na pale ardhi university mfike mapema, wale vijana walikusaidia sana mnyika
     
  19. k

    kagarara Senior Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeh Mwenyezi Mungu, twakuomba uzidishe rehema zako na utupatie ushujaa ili kupitia cdm tuweze kulikomboa taifa letu kwa ajili ya vizaz vilivyopo na vitakavyokuja. Tunakuomba umjalie Dr. Wilbroad Slaa ambaye amejitoa kudharauliwa na watu waovu wasiokuwa na machungu kwa watanzani kwa ajili ya watanzania, umpe nguvu na uzima ili 2015 aweze kuwa rais wa Tanzania na kulitoa taifa kwenye ili janga la ufisadi, umaskini, ujinga na maradhi. Amin.
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    :clap2:
     
Loading...