Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa chadema mkoa wa mbeya vijijini,ccm tumbo joto.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ticha, Mar 25, 2010.

  1. Ticha

    Ticha Senior Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenyekiti wa chama cha CHADEMA wa mkoa wa mbeya,Advocate Shitambala majuzi alikuwa mgeni rasmi katika harambee ya kufungua parokia huko INYARA Mbalizi.Badala ya kumuarika Christofa Mwanjale ambaye ni Mchungaji na ni Mbunge wa Jimbo la Mbeya Vijijini,na vijana wa CCM ndio walikuwa mstari wa mbele kumkataa Mchungaji Mwanjale kuwa mgeni rasmi.
    Na jana alikuwa na PRESS COMFERENCE,na vyombo vya habari vikiwemo ITV,STAR TV kwa wale waliopata mada alizozungumzia kuhusiana na chama chake cha CHADEMA tunaziomba,SAMAHANO WENZANGU KUNA MAKOSA KIDODO HAKUNA MKOA WA MBEYA VIJIJINI
     
Loading...