Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CHADEMA Mbeya Mjini Ashirikiana na Mbunge wa CCM kuchukua Jimbo la Sugu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makyomwango, Dec 19, 2011.

  1. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana Jamii

    Kuna uvumi kuwa mwenyekiti wa CDM katika manispaa ya Mbeya (Mwambigija)i anashirikiana na mbunge wa viti maalum wa CCM (Bi Mwanjelwa) kwa lengo la kudhoofisha nguvu ya CDM katika jimbo hilo. Inasemekana kwamba lengo lao ni kuhakikisha jimbo hilo linangukia kwa mwanamama huyo mwaka 2015.

    Ikumbukwe kuwa manispaa ya Mbeya ni moja ya ngome kuu za CDM hivyo wanachama na wapenzi wa chama hiki tunatakiwa kuwa makini na viongozi wanoweza kurubuniwa kwa maslahi yao ya muda mfupi na wnanmagamba

    Kamanda Dr Slaa ametangaza kuanza kwa mchakato wa uchaguzi wa viongozi kuanzia mwakani hivyo wanachama wa chadema wa mbeya na maeneo mengine wanashuliwa kuwa makini sana na viongozi wa aina hiyo ili chama kisije pata viongozi mamluki wenye tamaa ya vipesa wanaoweza kuturudisha katika azma yetu ya kuchukua dola 2015

    My Take Chadema Mkoa na makao makuu waufanyie kazi uvumi kwa lengo la kuzuia kuzolotesha nguvu ya chama katika ngome hiyo ya manispaa ya Mbeya
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Akina Kafulila bado wengi sana katika vyama.
    Huyo Mnyakyusa asilete ukabila kwenye siasa, japokuwa kwa hali iliyopo Mbeya Mjini sasa inawapasa kuongeza mbinu na makali ya uasi wao mara 1000, maana vijana wamechoka na kuchakaa kabisa!
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    WOGA WA NINI? kama ni 2015 kila mtu ana haki ya kuchaguliwa na kuchagua mtu anayempenda. Kama Sugu anataka jimbo hilo liwe mali yake apambane kulema maendeleo yanayoonekana na yatakayo onekana.
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pakajimmy wewe ndiyo una dalili zote za ukabila. Kwani nanikakuambia Mwanjelwa anakuja kwa tiketi ya ukabila? Kwani kila mwenye jina lake linaanza na Mwa ni mnyakyusa?
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hata majungu yafanyiwe kazi sasa. Tetesi huzaa habari kamili, iwe nzuri au mbaya
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Piga chini huyo mwenyekitiiiii,aaah
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Achaa wamalizane sugu akaimmbe matusi na vinega wenzie
    OTIS
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli siku zinahesabika. Uchunguzi makini ufanyike
     
  9. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jana tulikuwa mr. SUGU NA MH. LEMA TRIPPLE A ARUSHA KWENYE SHOW INAONEKANA HATA YEYE HAJUI KINACHOENDELEA.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwanini hamjiamini?.
     
  11. Fyengeresya

    Fyengeresya JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Nashukuru kwa taarifa hizi inabidi zifanyiwe kazi kikamilifu maana Mbeya viongozi hawaaminiki kuanzia wa serikali, wa vyama vya siasa hadi wa NGOs. Ila naomba kukumbushwa kulikuwa na taarifa fulani kuhusu mmojawapo wa wabunge wa viti maalum kutoka mkoa huo, kuiba vifaa katika moja ya hoteli mkoani Arusha isijekuwa ni huyu dada.
     
  12. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0


    Ndiye yeye mwenyewe aka maamaa misifa
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni huyuhuyu!
    Mwenye Hoteli aliambiwa akanushe habari zile mara moja, naye kwa kuhofia kukosa tenda na kusumbuliwa na TRA alisalimu amri akamvua gamba mama huyu!
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hahahahhaahaha mkuu ndie huyu anajiita Dr Mary Mwanjelwa,Dr mwizi wa taulo huko A town
     
  15. regam

    regam JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fyengeresya umesema kweli! Kwani ile ilikuwa tuhuma au kweli?
    Karibu ntendo na tamasenga wakumwitu!
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    huyo mwanjelwa ndio yule mwizi wa mataulo?mbeya mna kazi kweli kweli
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,698
    Likes Received: 9,363
    Trophy Points: 280
    Hii taarifa iwekwe wazi hapo mjini Mbeya ili wapiga kura wamfahamu vizuri huyo mama na tabia zake hizo za kukwapua hata mataulo hotelini.
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kwa mbeya sijui labda waende kinyume nyume
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sugu si saizi yao, acha wahangaike kabla ya vijana wa Mbeya kuwatia adabu hata bila ya Kamanda suku kuingilia kati pale.
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Huyo mama ni cleptomania ni mwizi sana akiingia hotelini lazima atoke na taulo au sabuni
     
Loading...