Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti Wa CHADEMA London Akiongea Na Urban Pulse UK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Felix Ben, Aug 15, 2012.

  1. Felix Ben

    Felix Ben New Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kazi imeanza rasmi
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    well done, mpaka kieleweke! move on kamanda
     
  4. D

    Dislike Senior Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi nzuri Kamanda
     
  5. M

    Magesi JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapambano mpaka kieleweke
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ameongelea nini hasa?
    Sisi wengine tunatumia simu za mchina halafu vimeo hatuwezi ona kitu.

    wakuu tusaidiane kujua anachoongea.
     
  7. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nape umesikia???
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu muhehe mkweli sana, amewapa LIVE wabeba box in three dimension. Kweli inasikitisha kuona watu wenye Masters za Uk wanashindwa kuja kutumika vizuri hapa nyumbani kutokana na mfumo mbovu tulionao na kuona ni afadhali wapige BOX UK. Kama nchi ingekuwa na mfumo mzuri na unaothamini wasomi, watu hawa na wengine wengi wangeweza kuleta mageuzi makubwa katika maendeleo ya Taifa hili lenye neema nyingi zinazoishia mikononi mwa wachache.
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mnh. Hawa Chadema hawa, wamekuwa kama upepo, wapo kila mahala.
     
  10. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huwezi kushindana na nguvu ya umma, peeeeeeeeeeeeoplessssssssssss...........................rrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
Loading...