Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa chadema kuhamia ccm huko ndiko kunakomfaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), Sep 11, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MICHUZI
    Kuna usanii mwingine hauwapi wala kuwaongezea sifa au kuwapandisha chati CCM bali kunaendelea kukidhalilisha CCM na Rais JK. Hivi kweli sababu alizozitoa huyu mwenyekiti Ex CHADEMA kukihama chama niza msingi "KUNYIMWA PESA ZA MATIBABU NA CHADEMA BAADA YA KUANGUKA NA PIKIPIKI"Alikua CHADEMA KWA MASILAHI YAKE BINAFSI AU KUWATUMIKIA WANANCHI.JE WALE ALIOKUA AKIWAONGOZA WAKIANGUKA NA PIKIPIKI PIA WASAIDIWE NA CHAMA?JE SASA HUKO CCM UKIPIGWA NA MKEO NA KUVUNJWA MKONO CCM INAPASHWA KUKUSAIDIA KATIKA MATIBABU?NI WATANZANIA WANGAPI WANAOTESEKA KWA MIAKA 49 YA UTAWALA WA CCM WAKIMBILIE WAPI?SABABU ULIZOZITOA NA HUKU ULIKO HAMIA KUNAKUFAA SERA YAKO INAOANA NA CHAMA HUSIKA CCM KUJALI VIONGOZI AU WATAWALA NA FAMILIA ZAOSIO WALALAHOI MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    You know what....maisha yamekuwa magumu sana na yanafanya watu wawe kama wendawazimu muda wote!
    This guy was living in CHADEMA with hopes and dreams of changing life overnight!
    Siasa za Bongo hizi zinataka uvumilivu...anaweza akaenda huko akakarahishwa zaidi!
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha bwana
     
  4. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Na CCM wakamkubali kwa sababu hizo hizo! Ni nani mwenye akili hapa!?
     
  5. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    I they say: Good bye and don't let the door hit you on your way out! Afadhali mafisadi watarajiwa waondoke Chadema mapema kabla hawajaingia madarakani....
     
  6. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Kuna shida katika mindset ya JK.

    Angeacha kabisa hii biashara ya kupokea wanaodaiwa wanahamia CCM maana hana uhakika kama watakaa, na kama kweli wanahama au janja ya viongozi wa eneo hilo kumdanganya kuwa wanafanya kazi nzuri.

    Gazeti la Raia Mwema wiki hii limeeleza alivyodanganywa wiki iliyopita kule Mbeya pale aliyedaiwa M/Kiti wa Chadema alipohamia CCM na kukabidhi kadi 400. Ikaja kugundulika kuwa ni kadi za zamani zilizoachwa na wanachama walipokuwa wanabadili kadi ili kupata kadi mpya za Chadema! Hii biashara mbaya sana.
     
  7. m

    mtiwadawa Member

    #7
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG][​IMG] c1.jpg

    mwenyekiti wa CHADEMA alipokuwa akiaga na kujiunga na CCM
    [​IMG]
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    siasa mchezo mchafu
     
  9. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu alikuwa na shida na money
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mwacheni atumie demokrasia yake.... yeyey ameanguka na pikipiki akahama, sijui akuanguka na gari ccm atahamia demokrasia makini???
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Baregu leo kwenye mdahalo na Kinana kule bbc kasema watanzania wengi bado ni wajinga wana sisi m karibu wamuue hapa jf. Lakini huo unabaki ni ukweli. Haya yanayotokea kama ya mwenyekiti huyu maslahi yanathibisha hilo.

    Shida ni lie ile wana sisi m ukiwambia ukweli unageuka kuwa tusi. Wao sijui kwao tusi ni lipi na ukweli ni upi!
     
  12. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli njaa haina mwenyewe.
     
  13. O

    Ogah JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu si vema ku-generalise mambo..............watu husoma na kuchambua na hatimaye huwa na mitizamo tofauti.............na mtu mwenye mtizamo tofauti na Chadema/Baregu.......... in this case SI lazima awe "sisi m" ..............
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    njaa kaya huyo
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unajua njaa kwake tumboni, maana tumbo ni kwa chakula. lakini hata ccm watu wa namna hiyo huwapenda kuwatumi akama ngamia
     
Loading...