Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CHADEMA kata na wana magwanda 15 wajiunga na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BigMan, Jul 23, 2012.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
  2. s

    sangija Senior Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna jipya ww!!!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii habari tumeshaijadili hapa. Its a repitition!
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    anaondoka mmoja wanajiunga 100, hahahahahaha. CCM wana kazi mwaka huu.
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Havina tofauti yote magazeti ya chama cha mapinduzi!
     
  7. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kakojoe ulale njaa zenu zitawaua....
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    leo katika kampeni zinaenda kwa jina M4C huko simanjiro chadema imevuna wanachama 1200 sasa wajipime 15 kwa 1200...
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hamna kitu hapo..
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    walihamia CDM bila kujijua bora waondoe kiwingu watu wafanye kazi
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Habari Leo sio gazeti la chama. Ni la serikali. Tumekuwa tukichanganya sana mambo ya chama na serikali na ndio ikasababisha mali za serikali kuporwa na chama. Mfano ni viwanja vya mpira!
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Habari ndiyo hiyo hata kama hautaki. Wamegundua ukweli uko wapi. Na kama hautaki wewe mwambie tu MOD ataiondoa hiyo thread.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wamegungua waliruka mkojo wakakanyaga mavi, tehe tehe tehe.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama unaumia mwambie MOD aondoe thread
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haina gharama hata ikiendelea kujadiliwa tena kwani tunalipia?
     
  17. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Ni haki yao kikatiba! Sikiliza mziki wa Ole Milya kule Simanjiro! KENGEMUMATOPE!
     
  18. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe wa wapi? Uko kijj gan? Au unaingia jf kila baada ya wik? Dogo tuliza akil just think twice ccm imeshalala zaman..
     
  19. N

    Noboka JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wana haki kuhama, lakini wamerudi CCM hao wanajambo moyoni, heri wangeenda CUF, NCCR, lakini kwakuwa ni haki yao kikatiba acha waondoke
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nasari hawezi kushinda tena ubunge 2015.hali hii ya watu wake wa karibu waliompigania kuanza kurudi kwenye kundi lao la zamani inawasha taa nyekundu kwa kijana,ajitathmini.
     
Loading...