Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CCM wilaya ya Kyela afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanzania, May 19, 2010.

  1. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Habari zilizonifikia sasa hivi ni kwamba Mwenyekiti wa CCM wilaya ya Kyela bwana Japhet Mwakasumi amefariki dunia asubuhi hii.

    Mungu ailaze mahali pema roho ya marehemu.
     
  2. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poti,

    Kama huna uhakika nadhani ingekuwa ni vizuri ukasubiri, sasa kama ikitokea kuwa sio kweli utafanyaje? Angalizo tu
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hii pronouncement imetoka prematurely maana kama source iliyommegea ni ya uhakika basi kulikuwa hakuna haja ya kutuomba tufanye subira kupata confirmation. Labda na mimi nitapenda kujua, kama kifo hicho kinatoa mabadiliko yoyote kwa siasa za uchaguzi wa ubunge wa jimbo la Kyela.
     
  4. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utayapata tu subiri, wewe mwombe MOD asifunge hii thread!
     
  5. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2010
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hii habari sasa ni confirmed. Mzee wetu Japhet Mwakasumi ameaga dunia asubuhi ya leo akiwa Dar.

    Mungu ailaze roho yake mahali pema, amen.

    Invisible naomba ondoa tetesi.

    Mkuu Shalom,

    Kutokuwa na uhakika na kutokuwa na confirmation ya asilimia 100 ni maneno tofauti sana. Ndio maana niliweka tetesi ili nijiridhishe kwa asilimia 100. Ni hayo tu kwasasa, vinginevyo tuwape pole ndugu na marafiki wote wa Mwakasumi.

    Nilikutana na mzee Mwakasumi nilipokuwa TZ mwezi March. Alikuwa na afya yake njema kabisa. Inasemekana ni kisukari au BP ndio imemuua. Pole sana kwa ndugu, marafiki na wana Kyela wote.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ameugua gafla?
    Mungu ailaze mahala pema roho ya marehemu.
     
  7. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Fidel80,

    Nafikiri ameumwa kwa muda. Hivi karibuni kulikuwa na vikao muhimu sana vya CCM wilayani Kyela na vyote hakuhudhuria kwasababu ya kuumwa.

    Tatizo la BP au Kisukari, hata ukimwona mtu barabarani ni ngumu kujua kwamba anaumwa.
     
  8. d

    damn JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    IT is the begining, Huko kyela sindo kuna vuta nikuvute ile ya nanihiiiii..........na busega nako kama hilo nimetukia, what, who is next.
     
  9. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oooh maskini jamani nimesikitika...ametuacha kipindi kigumu cha kuelekea uchaguzi wakati ambapo huenda mchango wake ndani ya chama chake ungehitajika sana! Sijui aliku PRO au ANT mwakyembe jamani?! sijui alikuwa hana makundi? Naogopa kusema MUNGU amlaze au asimlaze pema kwani sidhani kama nimeruhusiwa kumshauri /kumuomba MUNGU juu ya hukumu zake....huu ni mtazamo wangu tu
     
  10. a

    afande samwel Senior Member

    #10
    May 19, 2010
    Joined: Mar 13, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ya mungu haina makosa,mungu aiweke roho ya marahemu mahali pema pepon.Amen
     
  11. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    RIP Mzee Japhet,

    wakazi wa kitunda machimbo tutakukumbuka kwani ulituuzia mashamba/viwanja ambako tumejenga makazi yetu ya kuishi.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu najua kwa namna moja ama nyingine nipigo sana kwa Wanakyela.
    Pole sana tupo pamoja katika kipindi hiki kigumu.
     
  13. M

    Mkono JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi ya mola haina makosa.BW.ametoa na tena ametwaa jina lake libaliwe,Amina
     
  14. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Pole sana kwa ndugu, marafiki na wana Kyela wote. Bwana alitoa na bwana ametwaa, kazi yake haina makosa.

    Mkuu wa mkoa John Mwakipesile ambaye naye ni mwenyeji wa Kyela alikuwa hoi sana kwa Kisukari wiki chache zilizopita na madaktari wanasema aliponea bahati maana hali ilikuwa mbaya sana, alikuwa hata hawezi kuona. Kwasasa amepata nafuu. Tunamtakia na yeye heri ili apate nafuu haraka na kuendelea na majukumu yake.
     
  15. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maskini Mzee Mwakasumi. Mwenyezi Mungu ailaze roho yake pema peponi, Amen na aipe faraja familia yake katika wakati huu wa majonzi makubwa.
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    May 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi na kuwapa faraja familia ndugu na jamaa wakati huu wa majonzi. Amina.
     
  17. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Ni wakati mgumu sana kwa wanakyela, hasa kipindi hiki tunapokaribia uchaguzi. Kwani ni kipindi ambacho msaada wake katika kulitumikia taifa na chama unahitajika sana. Poleni wanakyela wenzangu, Poleni wanachama wenzangu na pia poleni watanzania wenzangu. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi, Amin.
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    May 19, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Raha ya milele umpe ee bwana na mwanga wa milele umuangazie,apumzike kwa amani,amina.....
     
  19. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP Jemedari.
     
Loading...