Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CCM Shinyanga kuvaa gwanda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIMOSTODO, Jun 1, 2012.

  1. K

    KIMOSTODO Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWENYEKITI wa Chama cha Mapinduzi mkoa wa Shinyanga na Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya chama hicho, Hamis Mngeja, amewashukia wasomi hapa nchini kwa kuendekeza mambo ya semina, makongamano, warsha pamoja na tafiti mbalimbli huku wakiiacha nchi ikiendelea kudidimia kiuchumi.

    Mngeja ambaye pia ni Kaimu Mwenyekiti wa Shirika lisilo la Kiserikali la Mzalendo Foundation, aliiambia Tanzania Daima kuwa baadhi ya wasomi wameshindwa kutumia utaalamu wao kulisaidia taifa hususan kuinua maisha ya wakulima ambao sasa wanakandamizwa.

    Alisema mfumo wa bei za mazao ya wakulima katika masoko haueleweki na kusababisha kuyumba kwa bei ya mazao kila wakati na kusababisha mkulima badala ya kunufaika na bei inamdidimiza.

    Mgeja alimwomba Waziri wa Kilimo Christopher Chiza kusikia kilio cha wakulima wa mazao hususan yale ya biashara ambayo yamekumbwa na mtikisiko wa kuporomoka kwa bei mara kwa mara.

    Aliitaka serikali kujielekeza katika kulinda viwanda na kutumia malighafi za ndani badala ya kupeleka nje ya nchi jambo linaloyanufaisha mataifa mengine.

    Alisema kuwa ikiwa taifa litawekeza kwa wingi katika viwanda vya ndani uchumi wa nchi utakuwa imara na thamani ya kilimo itapanda na kupendwa na kila mtu kwa sababu ndio njia pekee anayoamini itawasaidia wananchi kuondokana na umaskini walionao
     
  2. Ditto

    Ditto Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari yako haifanani na kichwa chako cha habari.. Jipange mkuu
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kila kitu sasa hivi ni kuvua gamba?.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyo mwenyekiti wa ccm Shinyanga anataka tuamini hali tuliyonayo nchi hii imesababishwa na wasomi? kwamba warsha, makongamano etc ndio kiini cha matatizo yetu?
     
  5. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    propaganda nyingine hovyo jipange mkuu acha kukurupuka!!!!!!!au badili hiyo heading.
     
  6. K

    KIMOSTODO Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ibadilishe wewe mkuu hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. K

    KIMOSTODO Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    sahihi sasa weka ya kwako halafu iokosoe hahahaaa
     
  8. r

    ralphjn Senior Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haijaeleweka.Info ulizotoa hazina uhusiano na kuvaa Gwanda
     
  9. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,882
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    watu wanaweweseka na gwanda hata ukiulizwa jina lako nani utasema gwanda
     
  10. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa niliwahi kumsikia kwa masikio yangu akilalamikia shule za kata kuwa zitasababisha Magamba wapate shida kwa kuwa zinawapa watu wengi sana ufahamu hasa hasa vijana. hayo maneno nayoyasema ni usanii tu
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  12. Ng'wamapalala

    Ng'wamapalala JF Gold Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 6,325
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yeye ndiyo anakiua Chama mkoani kwa kuendekeza majungu na fitina. Ama kweli, nyani haoni kundule.
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Hatumtaki yuko kwenye payroll ya EL.Huyu gamba lake ni gumu mno kuvuka abakie huko huko.
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pamoja na Habari kuwa Si Sawa huyu Jamaa ni Mpenda Maraha - Fisadi; na Rafiki ya Mbunge wa Shinyanga Mjini Ambao

    Walichakachua Kura na kumshinda aliyekuwa anagombea wa CHADEMA ambaye nadhani sasa ni Marehemu; kwahiyo

    Sidhani CHADEMA itapokea bila kuangalia historia ya hao watu; Na Ni kibendera cha Majungu NEC ya CCM
     
  15. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,393
    Likes Received: 13,350
    Trophy Points: 280
    Mbona haongelei safari za raisi!Safari za raisi nazo ni kama mchwa kwenye hazina ya taifa.
     
Loading...