Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CCM na Balozi wa Mtaa Sing'isi warudisha kadi na kuhamia CDM Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Mar 30, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa mida ya Saa Kumi wakati CDM wakifunga mkutano eneo la Sing'isi,Mwenyekiti wa Tawi CCM na Balozi wa Mtaa wamemkabidhi kadiza CCM Dr W.Slaa na kupewa kadi za CDM.

    Ilikuwa ni shamrashamra kwa wana Kijiji kwani walionekana kuchoshwa na ahadi hewa za CCM na kuamua kuWaunga Mkono viongozi wao walioamua kuhamia CHADEMA.

    Nawasilisha...
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli CCM Arumeru imechokwa sana na bado tarehe 01.04 wananchi watakapokataa tena katika sanduku la kura.


    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Go to hell ccm!safiri salama!
     
  4. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sing'isi kama kawa kula ccm kura chadema karibu sana kamanda Manang cdm.
     
  5. P

    PJS Senior Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee safi sana makamanda wangu! Wao wanapesa sisi tuna Mungu anayetupigania.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waache waendeleee kurudisha fedha walizokwiba kutokana na ufisadi na nawasihi wananchi wasiziache kabisa. Ni fedha za bure kabisa.

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    A taste of things to come! Na wakiiba ndio watatibua nyongo za watu, afadhali wakubali matokeo wale waliyokwisha iba.
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    moja moja mpaka ukombozini
     
  9. MLUGURU

    MLUGURU JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    viongoz wa juu wameshindwa kujivua gamba,ngoja waonyeshwe wanachopaswa kufanya
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kazi ya kuwavuta wananchi wa kawaida pamoja na wanachama wa vyama vingine hasa wa ccm imekuwa ikifanyika vizuri na kuonyesha mafanikio.
    Angalizo langu ni viongozi kutobweteka na idadi ya wanaccm wanaohamia chadema bali wajizatiti kulinda ushindi wetu, kwani ccm wanajipanga vizuri sana kupata pointi za mezani, wameshagundua dimbani hawawezi kupindua!
     
  11. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa pichaza kikatiti. ni balaaaaa. Nyie wengine bakini na analysis hewa humu JF
     
Loading...