Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CCM Morogoro ampiga askari Msamvu kisa kasimamishwa na traffic

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, Apr 9, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source ITV

    Hivi kumbe hata wenyeviti wa vyama nao wanatumia madaraka yao kuiwajibisha dora kama mwenyekiti wa ccm mkoa wa morogoro (Mr. Kingu) kumchapa askari wa usalama barabarani kisa kasimamishwa hii imekaaje jamani
     
  2. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    amejisahau anadhani zama hizi ni enzi zile za chama kushika utamu oohh!!!!!!!! sorry hatamu. HUYO inatakiwa akamatwe tu na kupelekwa mahakamani ajibu mashtaka. REMEMBER NO BODY IS ABOVE THE LAW
     
  3. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mbwa wa mfalme ni mfalme wa mbwa wote
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    saaaaaaaafi saaaaaana
     
  5. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 852
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Huyo mjomba km amepiga kweli na mahakama ikizibitisha aende jela,ugali mbele mboga nyuma. Maana angekuwa kiongoz wa upinzan ingekuwa balaa.
     
  6. l

    liverpool2012 Senior Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk ni mwenyekiti wa ccm taifa=na amiri jeshi mkuu kwa hiyo Kingu ni mwenyekiti wa ccm mkoa=na amiri jeshi wa mkoa.
     
  7. m

    maramojatu Senior Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo! Malizia sentence yako!
     
  8. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    :rip: chairman
     
  9. K

    Keil JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JK anapata kofia ya kuwa Amiri Jeshi Mkuu kwa kuwa ni Rais. Mwenyekiti wa CCM Mkoa, ni kiongozi wa chama pekee, na huwa hawamo hata kwenye orodha ya watu ambao wanatakiwa kupigiwa salute na askari.

    Bottom line ni kwamba viongozi wengi wa CCM wamelewa madaraka kiasi kwamba wanajiona wako juu ya sheria. Hii inatokana na viongozi wa Jeshi la Polisi kuwa na uswahiba na serikali. Ndio maana Bwana Robert Kisena (mgombea wa ubunge huko Maswa mwaka 2010) alimpiga kibao Mkuu wa Polisi wa Wilaya ya Maswa na hakukuwa na kesi yoyote. Akina Mwema na Chagonja wanachekelea tu huku mhusika akisema hewala Bwana.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    La la la! Ama kweli haya Majambazi CCM yamefika pabaya, yani mpaka huyu mwendawazimu anampiga trafic? Na yule Abood anayetoaga mabasi kwenye misiba kasema nini juu ya hili? Kweli nimeamini ccm ni chama la majambazi(comfirmed)
     
  11. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeniacha hoi mkuu,huu usemi sikuwahi kuusikia lakini umewasilisha ujumbe bila utata
     
  12. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulevi wa madaraka utaadhibiwa kwa hasira iliyo kuu,unaweza kupuuza kwa kuona hili ni kosa la mtu binafsi,lakini kwa hali ilivyo sasa tunaweza kuunganisha dots na kuhitimisha kua ccm imelewa madaraka hivyo inaona walioiweka madarakani si kitu hata kidogo
     
  13. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Viongozi wa CCM wamefanya yafuatayo bila kuchukuliwa hatua:
    1. kuchukua mke wa Mtu na kufamaniwa na mwenyewe (Mwigulu)
    2. Kutukana hadhrani (Lusinde)
    3. Kuchukua changudoa na kupoteza nyaraka za serikali ( Malima)
    4. Kumiliki silaha ya kivita (Malima)
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapa umeniacha kidogo
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapa nimecheka sana.
    Baada ya kisa mkasa. Askari wamezowea
    kutupiga bila ya kuchukuliwa hatua.
    Nimefurahi kuwa kuna mtu anayethubutu
    kuwapiga na wao bila ya kuchukuliwa hatua.
    Hongera Mkuu wa CCM mkoa.
     
  16. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hilo ndio tatizo ndani ya ccm,unajiona kam Mungu mtu vile(Kama raisi hawezi kushitakiwa ikiwa aliwahi kufanya makosa Kama ya wizi Wa Mali ya uma ktk enzi za utawala wake!!!!?)angemvunja kbs huyo trafic polisi sbb wamezidi kuwatetea hawa watu Wa nguo za kijani.
     
  17. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hao ni wamoja polisccm wote ni magamba tu hakuna kesi hapo
     
  18. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kumbe na polisi huchapwa!
     
  19. +255

    +255 JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Una uhakika amempiga kisa yeye ni mwenyekiti wa CCM mkoa?
     
  20. S

    Siasaniupendo Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM imeshika dola, police, mahakama zote zipo chini yao, Nani atakayemuuliza? Lakini yana mwisho haya
     
Loading...