Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Tanga akiaga miili ya askari waliofariki ajalini msafara wa Dr Bilal

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmbangifingi, Jan 29, 2012.

  1. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    P1030373[2].JPG P1030340[1].JPG P1030339[1].JPG download (37)[2].jpg IMAG3204[1].JPG

    Mwenye kanzu,,mwenyekiti wa ccm Mkoa Tanga Mussa Shekimweri akiuaga miili wa marehemu waliofariki katika ajali,picha mbili ni za askari hao Cpl Kangaga na Pc Nyang'ombe (RIP),sambamba na za gari iliyopata ajali.(MICHUZI)
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ....kifo hakina hodi. Mungu awalaze panapostahili na atunze familia zao.
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    atangulie tu! waliua ndugu zetu hapa arusha bila sababu!
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wakuu huyu Bilal yeye hakusimama hata kujua kumetokea nini au arudi kuja kuaga ?
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cha kushangaza na hata kwenye Msiba hajatokea. Maaskari wote Tanzania wamebaki wakiwa kwa kitendo hiki cha watawala wa CCM!

     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kweli leo uko tilalila!!
     
Loading...