Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CCM kata ya Ngokolo (Shinyanga) ajiuzulu huku akikituhumu chama chake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mikael P Aweda, Jun 12, 2012.

  1. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkiti wa ccm kata ya Ngokolo mkoa wa Shinyanga amejiuzulu huku akikutuhumu CCM kuwa kimezidiwa na makundi yanayokiathiri chama hicho.

    Ogweno amesema amejiuzulu kwa sababu Chama hicho kinaendekeza makundi na amechoka kuvumilia baadhi ya vitendo vinavyofanywa na viongozi wa wilaya.

    'Mimi kwa msimamo wangu sipendi makundi, wenzangu walipoona hivyo wakaanza kunizonga, majungu, kunichafua na kuniharibia heshima mbele ya Chama'.

    Ndani ya ccm nina mchango mkubwa tangu TANU Youth Leaque 1972. Pia ni mwanachama mwanzilishi wa ccm.

    Katibu wa CCM wilaya shinyanga mjini alipoulizwa hakuweza kukataa wala kukubali badala yake alimwomba mwandishi aachana na mkiti huyo (Ogweno)
    Naye mkiti wa ccm wilaya alipoulizwa alisema hata mimi ninatengwa na viongozi wa wilaya kwa sababu tu nilitoa udhaifu wa baadhi ya viongozi wenzangu wa wilaya kwa naibu katibu mkuu John Chiligati.

    ”Sasa hivi hata mimi natengwa. Viongozi wa kata wameambiwa wasinishirikishe chochote (Hakusema nani aliwaelekeza viongozi hao wa kata wasimshirikishe chochote) hadi akalalamikia ngazi ya mkoa.”

    Hata hivyo, Ogweno hakutangaza nia ya kujiunga Chadema wala ya kubaki ccm. Amewaacha wanaccm njia panda.


    My take;
    CCM naona sasa hakukaliki tena. Mkiti wa wilaya naye anamlalamikia nani?

    Juzi jumpili hapa Dsm kada maarufu wa ccm aliyejiunga chadema (jina liko kwenye thread nyingine -nimesahau) alisema ccm kata ya Pugu (nyumbani kwa Pinda) haina wagombea (si wapiga kura) wa nafasi za jumuiya ya wazazi ngazi ya kata.

    Je, huu siyo uthibitisho wa wazi kuwa ccm imefika mwisho?
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    magamba yanazidi kupata moto,utaambiwa tu hiyo ni oil chafu au ni kinyago
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Magamba wanatakiwa wajiandae kuwa wapinzania kama tlp 2015
     
  4. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,111
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Nape mkumbushe huyo mwenyekiti wako amechana gamba ameshindwa kuvaa uzalendo.
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CDM mwendo mdundo.... Ukitaka kuuangusha Mti kirahisi unang'oa mizizi ili ukisukumwa na upepo unaanguka wenyewe....
     
  6. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,111
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Nape mkumbushe huyo mwenyekiti wako amechana gamba ameshindwa kuvaa uzalendo.
     
  7. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bwana,Ogweno au ni gamba lenu limewaka moto? Kwa nini usivumilie tu? Au na wewe ni oil chafu? Kama alivyosema Nepi?
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Mkuu, more effort is needed. Its not time to rejoice.
     
  9. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hata upinzani kuna makundi, huyo ameshindwa kukabiliana na changam6t6
     
  10. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kweli CCM inaelekea kufa kila siku wanachama wake wanakihama mpaka tunafika 2015 tayari CCM itakuwa imeisha kufa huku ikisubiri kuzikwa.
     
  11. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tatizo la Shinyanga ni Mwenyekiti wa CCM mkoa yaani Mgeja, huyu bado yupo enzi za chama kushika hatamu na kibaya zaidi ni kujaribu kulazimisha wanaCCM wote Shinyanga wawe kundi la Lowassa na hapo ndipo CDM inapopata uchochoro kiulaini, SIKILIZIENI MAUMIVU 2015
     
  12. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kweli CCM inaelekea kufa kila siku wanachama wake wanakihama mpaka tunafika 2015 tayari CCM itakuwa imeisha kufa huku ikisubiri kuzikwa.
     
  13. s

    sanjo JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unapoona Magamba yanakimbiwa na watu hata wapole na wasiotaka vurugu ujue enzi mpya yaja.
     
  14. B

    Bob G JF Bronze Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na Bado, Wataendelea kuvurugana mpaka basi, M4c ni Dozi kubwa
     
Loading...