Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CCM kata ya Msagati ahamia CHADEMA huko Ifakara katika operesheni ya m4c

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by cjilo, Aug 10, 2012.

  1. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    M4C huko Morogoro wilaya ya kilombero kata ya masagati imeanza tena kuiaibisha CCM, Mwenyekiti huyo pamoja na waliokuwa wana ccm zaidi ya 170 nao wamfuata,wahamia CHADEMA.
    Mytake:
    CCM Pamoja na single yao ya CHADEMA ipo Arusha tu kutouza wakawa wanailazimisha isikilizwe tu, Walisema chama cha wachaga na WanaMorogoro leo wameamua kuudhihirishia umma kuwa CHADEMA ni chama cha Wananchi wote

    source itv
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mpaka ifike 2015 ccm yatakuwa yamebaki mafisadi tuu
     
  3. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    na watoto wao
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atabaki Nape Pekee yake, kwanza vyama vya upinzani ni vya msimu
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upepo wa mabadiliko ya kweli nchini kamwe hauzuiliki hata kwa kutumia mlima Kilimamanjaro.

    Wana-Ifakara wote fuateni mfano wa mwenyekiti wenu aliyefanikiwa kuona mwanga wa mabadiliko hadi hivi sasa.
     
  6. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [h=2]Mwenyekiti wa CCM kata ya msagati ahamia CHADEMA : Ni kata ya Masagati[/h]
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Viva wana Kilombero...viva Morogoro, mnawaonyesha njia wengine, mnawaambia watawala kuwa mmechoka na mambo yao.
     
  8. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C mpaka ifike 2014-15 mpaka JK atarudisha kadi ya CCM na Nina amini Nyerere angekuweko angekuwa asharudisha kadi ya magamba viva movement for change it's just the beginning bado mapichapicha hayajaanza...
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asante kwa mashahihisho hayo mkuu; VIVA CHADEMA!!!

     
  10. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na diwani wa kata ya Mlimba Bw Gubuka lazima avue gamba safari hii.
     
  11. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe Unatoka Mlimba au Ngalimila?.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,929
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hili gari lishakuwa bovu, ndo maana watu wanalikimbia!!!!!
     
  13. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Natokea Kidatu
     
  14. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na spea zake hazipatikani tena duniani
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kihistoria sana tu kuona mlalahoi mwenzetu KACHANGIA YAI LA KUCHEMSHA kutokana na upenzi wake wa dhati kwa chama; People's powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    CDM wanapaswa kutengeneza kadi nyingi sana maana before 2014 inaweza kupata wanachama wapya 10 milioni. He!kweli huu mziki mnene
     
  17. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upepo wa mabadiliko ni hatari na tishio kwa ccm
     
  18. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tuyaite maskeletoni vile!
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    Uwezo Tunao,kama watu wanachangia hata yai basi hata ruzuku ikifutwa basi Uwezo Tunao wa kuendesha chama
     
  20. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Huo ndio nauita ushujaa...wako wengi ambao hawana ujasiri wa kufanya maamuzi magumu kama hayo lakini taratibu M4C inaanza kuwajengea ujasiri kwa kuwatoa hofu. Wananchi wengi, kwa woga wa kulinda maslahi binafsi, husita kuchukua maamuzi sahihi kwa swali la je, upande ambako wamejikuta kwa sababu moja ama nyingine ndiko upande ambako kwa kweli wangependa wawepo? Nina imani kuwa hadi tunafika mwaka 2015 jibu la swali la kwa nini kuna watu wanaendelea kubaki walipo litakuwa dhahiri hata kwa kipofu.

    Kwamba hadi dakika hii kuna watu ambao, bila hata chembe cha aibu, wanao uthubutu wa kusimama mbele ya jamii na kuitetea CCM, ni jambo linalofedhehesha kwa kweli. Inakuwaje mtu huyo huyo analalamikia hali ngumu ya maisha, analalamikia rushwa na ufisadi uliokubuhu, analalamikia utawala dhaifu usiowajibika, analalamikia sheria zisizozingatia haki na usawa na mengine mengi tu...halafu bila haya wala soni anatetea uongozi wa chama tawala na serikali huku akibeza juhudi zozote zile za kupambana na hali hiyo!

    Time is running out...na mtu yeyote ambaye anaendelea kuikumbatia CCM kwa sababu zozote zile za ovyo kama eti chama kujivua gamba au kupiga vita ufisadi ndani ya CCM, ni mlafi, mnafiki na adui mkubwa wa taifa. Tuko hapa tulipo kwa sababu ya CCM, si Chadema...ni CCM na serikali yake, ni CCM na sera zake, ni CCM na ufisadi wake, ni CCM na uongozi wake, ni CCM na ahadi zake, ni CCM na udanganyifu wake, ni CCM na...Watanzania tumekuwa mateka ndani ya taifa letu, tuko jela na wengine kama mazuzu wanashangilia, OMG!
     
Loading...