Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CCM ajiuzulu kwa kuhudhuria sherehe ya CHADEMA (Chanzo HabariLeo)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMMAMIA, Nov 30, 2010.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    MWENYEKITI wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Kata ya Makanyagio wilayani Mpanda mkoani Katavi, Chifu Mlela Mallac, amejiuzulu nafasi hiyo kwa kile kinachoelezwa kwamba amekuwa akizongwa mara kwa mara na wanachama na baadhi ya viongozi wa chama hicho akituhumiwa kukisaliti.

    Mallac anatuhumiwa kuhudhuria sherehe ya kumpongeza mama yake kwa kuteuliwa kuwa Mbunge wa Viti Maalumu kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) mkoani hapa mapema mwezi huu.

    Mwenyekiti huyo anatoka kwenye familia ya wanasiasa kwani baba yake, John Mallac ni Mwanyekiti wa Chadema Mkoa wa Katavi, wakati mama yake, Anna Mallac ni Mbunge wa Viti Maalumu kupitia Chadema.

    Mwanasiasa huyo pamoja na kuwa ni Mwenyekiti wa CCM Kata ya Makanyagio na Mjumbe wa Kamati ya Siasa Wilaya ya Mpanda, lakini pia ni Chifu wa eneo la Mpembe lililopo Tarafa ya Mwese ambako alitawazwa kijadi kuwa mtemi wa eneo hilo mwaka jana.

    Katika mazungumzo yake ya simu na kisha akiwa dukani kwake maeneo ya barabara mbili mjini hapa, Mallac alikiri kujiuzulu nafasi hiyo, akisema kuwa kama mtemi ni mtu wa watu wote bila kujali itikadi zao za kisiasa, na pia kama mtoto alikuwa na haki ya kuhudhuria sherehe ya kumpongeza mama yake baada ya kuteuliwa kuwa Mbunge wa Viti Maalumu mkoani hapa mapema mwezi huu.

    Lakini alisema sababu kubwa iliyomfanya ajiuzulu nafasi hiyo ya kisiasa, ni kutokana na maadili mabaya kutoka kwa baadhi ya wanachama na viongozi wa CCM kutoka ngazi ya Kata hadi Wilaya ambapo anawatuhumu kuwa hawana siri wala uwajibikaji unaotakiwa.

    Akifafanua, alisema hali hiyo ilijitokeza wakati wa mchakato wa uchaguzi wa Mbunge wa Mpanda Mjini ambapo baadhi ya wanachama na viongozi wa CCM wilayani, alidai walikisaliti chama tawala kwa kumuunga mkono mgombea wa jimbo hilo kupitia Chadema.

    Katika uchaguzi huo, Said Arfi ambaye pia ni Makamu Mwenyekiti wa Chadema Taifa alishinda tena kiti hicho kwa miaka mitano ijayo; huku CCM wakishutumiana wenyewe kwa wenyewe wakimtafuta mchawi.

    “Viongozi na baadhi ya wanachama wa CCM wamegawanyika baada ya kushindwa kulirejesha jimbo hali iliyojenga chuki miongoni mwetu kusema kweli.

    Baadhi ya viongozi na wanaCCM wenyewe wakati wa mchakato wa uchaguzi kwa nafasi ya ubunge tulidhani tuko pamoja kumbe baadhi ya viongozi wenzetu walikuwa wanafiki...Walitusaliti kwa kumuunga mkono mgombea wa Chadema,” alidai Mallac.

    Katika barua yake kwa Katibu wa CCM Wilaya ya Mpanda, Jacob Nkomola, Mallac alisema anajiuzulu ili kutoharibu jina na sifa yake kwa jamii inayomwamini na kumfanya awe Chifu wao.


    BADO MWENGINE
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wengine wanasubiri nini?? Hongera chief kwa hatua nzuri.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Upuzi mtupu
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Utajua Mchele ni upi na Pumba ni upi!
     
  5. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    I hope Michuzi, Mjengwa et al. will post this story on their blogs also.
     
  6. m

    mpingomkavu Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi imekaa vizuri
     
  7. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    iko barabaraaa!
     
  8. mutisya mutambu

    mutisya mutambu Senior Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa yeye,mama yake,baba yake vigogo huko chadema,anajifanya kichwa ngumu sisiemu,yanamkuta sasa!
     
  9. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wengi wapo njiani kijiudhuru,tuwasubili tu wanakuja wengi.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni uamuzi mzuri,kama watu hawakutaki yanini kung'ang'ania?
     
  11. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nachojua kinacho wazuia watu CCM ni ulaji sasa safari hii haupo kwa sababu wapinzani ni wengi, wananchi watafaidi sana labda kwa sehemu ambazo kuna CCm tu ndo watakwapua kwapua wananchi na vijana tuwe macho na hawa jamaa.
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi Mke wangu (CCM) akipata mafanikio katika Chama chake mimi (TLP) nisimpongeze? Nimnunie? Nigombane naye?
     
  13. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na bado tunasubili wengine

    Mimi CCM na serikali yao wananishangaza sana, wakishindwa wanaamini kuna mtu anawasaliti hivi wao hawawezi kukiri udhaifu hadi watafute mtu wa kumtwishwa gunia la misumari?

    Mfano mwingine ni vyuoni, kukiwa na vuguvugu la wanafunzi kudai mambo ya msingi ambayo serikali inapaswa kuyatimiza lakini yaifanyi hivyo, utasikia wanasema hawa wanafunzi wanatumiwa na vyama vya upinzani, mara wataitwa ni genge la wahuni, huu ni ujinga wa hali ya juu. Hivi wanafunzi hawana akili ya kujua nini ni haki yao nini siyo?

    Endeleeni kujiudhulu CCM kwani chama kisicho na dira
     
  14. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu huu ni mfano tu, au ni kweli?
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ni Mfano tu Mkuu, tena Wife akiona huu Mfano wa mimi kumhusisha na Chama cha Kijani, Ugomvi wake Lazima Aje Padre aamue
     
  16. m

    mams JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri uchunguzi uendelee dhidi ya shutuma
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jamani naona itafikia kipindi CCM watawaambia wafuasi wao wazikane familia zao
     
  18. m

    maarufu Member

    #18
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very good kaonyesha kwamba yeye ni msafi na hataki kuchafuliwa, chifu mzima unakuwa sisiemu si unafiki huo . big up
     
  19. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu cheif kwenye chama makini na chenye wanachama makini kama wazazi wako,
    Chadema peoples powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  20. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu Mkuuuuuuuuu
     
Loading...