Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CCM ajiunga Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Oct 11, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    MWENYEKITI wa Chama cha Mapinduzi (CCM), katika kata ya Kukirango wilayani Butiama mkoani Mara, Lucas Magweiga (43), amejiengua kwenye chama hicho na kujiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

    Kufuatia hatua hiyo, Magwaiga aliamua kumnadi mgombea wa CHADEMA Issa Ihunyo Khazi kwa madai kuwa amechoshwa na vitendo vya ufisadi vilivyofanywa na mgombea wa kiti hicho kupitia CCM Fidelis Kisuka tangu awe diwani wa kata hiyo miaka 16 iliyopita.


    Akiwa amevalia mavazi ya CCM kwenye mikutano ya CHADEMA jana, iliyofanyika katika vijiji tofauti vya Kamugegi na Kyawazaru, Magwaiga ambaye alijivua cheo cha uenyekiti na uanachama wa kawaida, alisema CCM imepoteza dira na mwalekeo kwa kumteua tena Kisuka kuwania nafasi hiyo kwa kipindi kingine cha miaka minne kutokana na fedha zake.


    "Huyu mtu hakubaliki hata kidogo, lakini amepitishwa kutokana na fedha zake, CCM imepoteza mwelekeo…siwezi kuendelea kubaki kwenye chama hiki hata kwa dawa," alisema Magwaiga.


    Sababu kubwa ya kumpigia debe mgombea wa CHADEMA inatokana na kutambua uwezo wake na umakini na kuwa mwenye nia ya dhati ya kuleta maendeleo katika kata hiyo.


    Akihutubia mamia ya wananchi wa vijiji hivyo, mwenyekiti huyo maarufu kwa jina la ‘Kichomi' aliwaomba wana CCM waungane na kumchagua mgombea wa CHADEMA kwa ajili ya kupata ukombozi mpya.


    "Mimi siogopi kuulizwa wala kunyang'anywa kadi ya CCM, lakini ukweli utabaki pale pale kuwa chama hiki kimepoteza mwelekeo… ukweli unabaki pale pale kuwa CHADEMA imeleta mgombea makini ambaye ni chaguo la wana Kukirango," alisema Khazi.


    Pamoja na Kisuka kuwa diwani kwa kipindi chote na kuwa Mwenyekiti wa Halmashauri kwa kipindi cha miaka 10, wananchi wake wameendelea kuwa maskini wa kutupwa kutokana na kutafuta fedha nyingi za miradi mbalimbali kutoka kwa wafadhili.

    Chanzo: Tanzania Daima
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Safi sana,

    Moto wa nyika unazidi kushika kasi. Kuna jamaa kanambia kuwa huko Mwanza hali ya CCM ni mbaya sana. Kwamba kwa ufupi CCM ilishakufa siku nyingi.

    Watu wote wenye mapenzi na nchi hii waanze maandalizi ya kulinda kura zetu zisifanyiwe michezo ya Kivuitu!
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    source?

    Najua mnajua na msiojua mjue, na wengi watazidi kujua na hata CCM WANAJUA Kuwa CHADEMA IKO JUU. Habari ndio hiyo.
     
  4. G

    Gofu Zulu Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya Zumbemkuu.Tumekusikia
     
  5. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi bado, hapo october 31 ndo finali, and the mission will be complete. Kazeni buti twende jamani, tunataka na mikoa mingine waache kuogopa hawajachelewa wanaccm jiengueni haraka ili tupate ushindi wa kishindo mwaka huu.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Ndege njema huonekana tangu asubuhi.
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana,ufisadi unatakiwa upingwe kwa vitendo!hii ni hatua nzuri sana!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    another political prostitution... angekua chadema kaham ungesikia maneno... njaa inatuua
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Source please and if possible picha!!! Maana hizo ndo zitakazo wafedhehesha wa kina MS hapa!! Duh!
     
  10. P

    PWAGU Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa kata? Ndio nini. Humu kuna wendawazimu nini" msitupotezee muda
     
  11. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza ni shangwe kubwa mwenye dhambi mmoja anapotubu.
    Pili ni ujasiri mkubwa mtu kuihama CCM inayofuatilia maisha ya watu kila siku na kuhakikisha kuwa wanahujumu shughuli zao za kila siku pale wanapoonekana kukikataa chama hicho au hata kukipinga tu.

    Karibu kamanda katika mchakato.
     
  12. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Tushakuzoea wewe
     
  13. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuvua kidagaaa imekua sewe kuna wagombea ubunge chadema wamekimbia

    japo mliwaita malaya. wamehongwa na mengine

    huyu na yy mnajuaje kama si njaa au chuki zake binafsi?
     
  14. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tangu kampeni zianze... i could conclude that transfer window net effect CCM ina positive.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona waongea sauti kama ya Malecela?
     
  16. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hao mnaoendelea kumdanganya zuzu wenu kwa kumpa kadi za wanachama feki wa upinzani waliohamia CCM
     
  17. M

    Msharika JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    2010 hatudanganyiki ni silaa tu!
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hakika nin shangwe kubwa mwenye dhambi mmoja akitubu.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huyu sio kuwa kahama kutokana na njaa, ni kuwa amechoshwa na CCM.
     
  20. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Afanyiwe ukombozi.
     
Loading...