Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CCJ, Richard Kiyabo avamiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Mar 31, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    MWENYEKITI wa Chama Cha Jamii (CCJ), Richard Kiyabo, amevamiwa na kuporwa mkoba uliokuwa na nyaraka za chama hicho kinachopigania usajili wa kudumu.
    Kiyabo, anadaiwa kuwa alivamiwa na watu wanne wasiofahamika na kumpora mkoba wake uliokuwa na nyaraka mbalimbali za chama hicho kilichojizolea umaarufu katika kipindi kifupi.
    Tukio hilo lilitokea juzi majira ya saa tatu asubuhi jijini Dar es Salaam katika maeneo ya Kariakoo, Mtaa wa Msimbazi, jirani na jengo la klabu ya soka ya Simba, ambapo Kiyabo alikuwa akitembea kwa miguu.
    Baada ya tukio hilo, Kiyabo alitoa taarifa katika Kituo cha Polisi cha Msimbazi na kupatiwa RB yenye namba MS/RB/3606/2010.
    Akizungumza na Tanzania Daima jana, mwenyekiti huyo alisema alishangazwa jinsi tukio hilo lilivyotokea, kwani lilifanywa kwa kushitukiza na watu hao waliokuwa katika gari dogo aina ya Toyota Cresta, ambalo hakuweza kutambua namba zake.
    “Kwa kweli hadi sasa naona maisha yangu yamo hatarini… hii sasa ni mara ya pili kutokewa na tukio la aina hii, leo (juzi) asubuhi nikiwa Kariakoo nikifuatilia masuala ya chama, ghafla nilivamiwa na watu waliovalia makoti meusi na kupora briefcase yenye nyaraka mbalimbali za siri zinazohusu CCJ.
    “Walionipora walisimamisha gari lao mbele yangu kidogo kisha wakatoka na kunishika mikono yangu, halafu wakairudisha nyuma, nilikuwa naongea na simu, mmoja wao akatoa kitambulisho chenye nembo ya serikali akanionyesha.
    “Walipomaliza wakachukua begi langu wakaingia kwenye gari lao ambalo sikutambua namba zake, lakini niliona likiwa na vioo vya giza (tinted) wakaondoka zao… muda wote watu walikuwa wakipita wakiniangalia, lakini hawakunisaidia,” alisema Kiyabo.
    Alibainisha kuwa kutokana na kushtukizwa na tukio hilo, hakuweza kuwatambua kwa sura watu walioshiriki uhalifu huo anaouhusisha na harakati za kisiasa, hasa kipindi hiki ambacho chama chake kimekuwa kikifuatilia usajili wa kudumu.
    Alisema ingawa tukio hilo lilitokea mapema, lakini hakuna mpita njia aliyejitokeza kumsaidia zaidi ya kumuangalia huku wengine wakiendelea na shughuli zao.
    Kwa mara ya kwanza, mwanzoni mwa Februari mwaka huu, Kiyabo alikumbana na vitisho vya kuuawa alivyopokea kwa njia ya simu kutoka kwa watu asiowafahamu, hali iliyomfanya kutoa taarifa polisi.
    Muda mfupi baada ya kuvamiwa kwa mwenyekiti huyo wa muda, aliyekuwa Mbunge wa Kishapu kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Fred Mpendazoe, alikuwa kwenye Ukumbi wa Idara ya Habari (Maelezo) akieleza nia yake ya kukihama chama hicho kikongwe na kujiunga na CCJ. Tangu kuanzishwa kwake, CCJ imekuwa ikihusishwa na vigogo kadhaa wa CCM ambao baadhi yao wamekuwa wakikikana chama hicho ambacho katika kipindi kifupi kimeweza kuwa masikioni na machoni mwa wananchi, kutokana na habari zake kuandikwa na kutangazwa mara kwa mara na vyombo vya habari.
     
  2. G

    Godwine JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni kipindi kigumu kwa wanasiasa kwani kadri uchaguzi unapoelekea ndio hatari itazidi , kama wamezuia fedha kwenye kampeni watu watazitumia kukodi majambazi kuteketeza wengine

    poleni wanasiasa
     
  3. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wazima wengine bwana! sasa hiyo picha hapo ni ya nini? Moderators kungekuwaga na kitufe cha opposite ya "thanks" kwa ajili ya vitu kama hivi
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na wewe acha ujinga mweneykiti wa chama unatembea bila ulinzi na kwa nini utembee na documents za chama kwenye mkoba ??kwani huna ofisi?
     
  5. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Kigogo kama mtoto ndo kwanza anatambaa.
     
  6. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Unalilia Mods, Bwa! ha! ha! unaleta viroja kwa kutegemea Mods wakusaidie ha! ha! ha! eti Mods ha! ha! ha! ha! ninashkuru sana kwamba ujumbe umefika, saafi sana.

    Es!
     
  7. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Pole pole wananchi wanaanza kuamka, kumpora Documents ni dalili za uoga nani anayeogopa sasa wananchi au viongozi mafisadi? Unaona pole pole the game starts to change!

    Respect.


    FMEs!
     
  8. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kila kitu kina muda ama wakati wake. Na wakati ni ukuta. Watanzania wamechoshwa na machafu ya CCM, hivyo hakuna mbinu itakayoweza kuzuia mageuzi ya kweli.
    CCM wameyataka wenyewe haya yanayotokea na yatakayotokea hapo mbeleni. Watanzania wa sasa si mabwege tena, wanaona na wanajua kinachoendelea na sasa wanataka haki na usawa wa kweli kwa kila mtanzania.
     
  9. m

    muheza2007 Senior Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jamaa hana ofisi mpaka azunguke na mafile ya chama? Nitashangaa kama hawa jamaa watafika mbali. Naona wanalia lia sana ili kutaka kura za huruma.

    CCM wanahitaji ngangari na wala sio kulia lia.
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Acha pumba wewe! If you dont cry for a Nation you must then be a fisadi.
    BTW inaonekana hii ni kazi ya usalama wa mafisadi....Si bure chama hiki kinawapeleka peleka.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu mwenyekiti vp tena?
    Anatembea na full doc k/koo! alitaka afoji nn maeneo ya gerezani?
    Dah inasikitisha sana hana hata ulinzi! Watakuwa CCM hao bila shaka.
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndio CCM maana hawa jamaa wanataka kuimaliza nchi,Wameshaona tayari hawa CCJ wanakuja kivingine kabisa ndio maana wanafanya hivyo...Na mengi sana yatatokea kwa hiki kipindi!!
     
  13. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Uhuru wa kusema chochote (U-MC) wakati mwingine ni sehemu ya tatizo, hivi una sababu ya kuwa na nyaraka ofisini ambazo haziruhusiwi kutoka nje ya ofisi? Nadhani hizi zitakuwa ni picha za ukutani kama ile ya muungwana vinginevyo nyaraka za ofisi hulazimika wakati fulani kuwa nje ya ofisi kwa sababu za ki utendaji. Unachonikumbusha: Umependa boga (CCM) hivyo umependa na ua lake pia ndio maana naona upo ku discourage wapenda nchi kwa kuwapenda walanchi.

    Mwe!!
     
  14. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #14
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    -Sasa je hatuna uhakika kama ni usalama wa taifa wanaolipwa kwa hela za watanzania ndo wanafanya haya?

    Pia siri za chama mbona anaziweka ktk risk kiasi hicho?
     
  15. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ni stage show ili ipatikane sympathy from watanzania kuwa wanadhulumiwa. Haingii akilini iweje atembee na siri za chama mkononi?? Jamani watanzania tumekuwa watoto kiasi hicho?
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Kaporwa na TISS...
     
  17. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Hata akiamua kuziacha ofisini hizo documents TISS wakitaka watakuja kuzichukua tu. Ni watemi wale wewe!!!!!

    Tiba
     
  18. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii habari kanyaboya; leo ni April 1
     
  19. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unamdanganya nani? Mbona mimi niko nae hapa hata dalili za kuporwa hana??? Thibitisha uwongo wako. 1 Aprili???????????????
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Swali zuri sana
     
Loading...