Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa bunge azidiwa kete na akina Lissu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Jul 2, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Akina lissu na joseph mbilinyi wanakomalia kwamba serikali imeleta janjaweed nchini kutekeleza mauaji na mateso kama yale aliyofanyiwa dokta ulimboka. Mheshimiwa mwenyekiti wa bunge aliwapa jibu moja tu,"nimegundua kitu kimoja,jana magazeti yote nchini front pages zao zilijaa habari za mnyika,kwa hiyo hata wewe lissu na mbilinyi hamna jipya zaidi ya kutafuta umaarufu kama aliopata mnyika jana",mwisho wa kunukuu.
     
  2. Ticha

    Ticha Senior Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sugu aende shule bwana anatuaibisha,

    anaongeaongea bila mpangilio

    mwanahiphop wa nguvu,mpaka mizuka inampanda

    je lisu ameruhusiwa au kamchunia
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    huyu mwenyekiti wa wapi?? mbona hanaonekana ana upeo mdogo sana?? natumai angeruhusu serikali ijibu hoja na si kumshambulia mtu kwani ata mtoa hoja hajamshambulia yeyote na kwa lolote. hiyo ni wazi magamba wanalindana kwa majibu dhaifu na yasokuwa na mashiko.
     
  4. Ticha

    Ticha Senior Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenyekiti bado hajafundishwa vizuri namna ya kutetea chama chetu
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Wewe ni kichaa, hujui hata Sugu kaongea nini unakurupuka tu. Sasa nashindwa kuelewa wewe ni ticha wa nini, ungejiita kahaba ingesound sana. Tunaoangalia bunge tumeona Sugu amemwaga point nzuri sana za kuboresha utawala bora nchini.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Easy down pal!
     
  7. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anakuaibisha wewe na nani??
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naona mheshimiwa mbunge eng.stella manyanya anadiriki kusema wale watu waliokuwa wakimtesa dr.ulimboka walivalia magwanda ya chadema.
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    acha upuuzi unalaumu waka tv hujaangalia. Kwa taarifa yako sugu ndio amewasha moto hadi mama yako stela manyanya kujichanganya.
     
  10. pixel

    pixel JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 1,623
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbona sijakuelewa TICHA?sugu aende shule kivipi?epuka utumwa wa mawazo mkuu!wewe ndo hujaenda shule ndo maana hujaelewa.Sugu aliongea point tupu na hakukosea hata neno moja la kingereza,mimi niliangalia live tbc.
     
  11. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    ticha acha kufikiri kwa kutumia masaburi concussion, unaitaji upatiwe dozi ya kukutibu nayo ni M4C kutwa mara 3



    KUPENDA CCM NI KUPENDA LAANA
     
  12. l

    lubagash Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    usalama wa taifa ungekuwa ule wa enzi za maana ungemhoji huyu mama yey alikuwa na taarifa na anakiri kuona waliomtesa Dr. walivaa magwanda.
     
  13. K

    KISWAHILI Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa manaibu spika wanapiga 'tempo' nn!
     
  14. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safii sanaaaaa sugu na lissu
     
  15. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    had kieleweke
     
Loading...