Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa BAWACHA Jimbo la Lushoto apatwa na msiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TEMILUGODA, Aug 26, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wadau wa Chadema jimbo la Lushoto na Tanzania kwa ujumla hususani Wanawake na viongozi wa BAWACHA napenda kuwapa pole kwa msiba ambao umempata mwenyekiti wa BAWACHA JIMBO LA LUSHOTO BI.ZALIHINA SALIMU.AMEFIWA NA Kijana wake usiku wa kuamkia leo huko kijijini kwao Kihitu kata ya Ngwelo.KIJANA HUYO ANAITWA SALIMU HIZA.KWa atakayependa kutoa pole kwa mama huyu awasiliane kwa namba ya simu yake 0783334974 au kwa viongozi wa CDM [W].TOGETHER WE CAN,SHALL NEVER WALK ALONE[V]. NAWASILISHA.
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mungu awape nguvu katika kipindi hiki kigumu. RIP Salimu Hiza na pole sana mama na ndugu, jamaa na marafiki
     
  3. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pole hii ni kubwa sana na itafikishwa kwa walengwa.
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wafiwa,R.I.P SALIMU
     
  5. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Polen wanalusho bwana awape nguvu kwenye kipindi hiki kigumu
     
  6. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,076
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Twapaswa kushukuru kwa kila kazi ya BWANA,"BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA"
     
Loading...