Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti UVCCM na wengine mbaloni kwa tuhuma za mauaji ya mwanafunzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bongo Pix Blog, Sep 26, 2011.

  1. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POLISI mkoani Singida inawashikilia wakazi watatu wa Manyoni kwa tuhuma za mauaji ya mwanafunzi wa Kidato cha Tatu katika Shule ya Sekondari Mwanzi ya mjini humo, kwa madai ya kuiba simu ya Sh 70,000.

    Kamanda wa Polisi wa Mkoa, Celina Kaluba, aliwataja watuhumiwa wa mauaji hayo kuwa ni Mwenyekiti mstaafu wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Wilaya ya Manyoni, Jamal Kuwingwa (37), Hamza Mahagile (38) na Juma Msilo (33).

    Watuhumiwa hao wanadaiwa kumuua mwanafunzi Boniface Kawonga (19), kwa kumpiga vibaya sehemu mbalimbali za mwili wake na kumvunja mguu wa kushoto kwa madai kuwa aliiba simu ya mkononi yenye thamani ya Sh 70,000, mali ya Kuwingwa.

    Kamanda Kaluba alisema mauaji hayo yalifanywa Jumapili Septemba 25 saa 3:30 asubuhi mjini Manyoni.

    Alisema mwanafunzi huyo alifariki dunia siku hiyo alasiri wakati wakati akiendelea kupata matibabu katika Hospitali ya Wilaya ya Manyoni.

    Alisema upelelezi utakapokamilika, watuhumiwa hao watafikishwa mahakamani kujibu tuhuma ya mauaji hayo.

    Habari zaidi kutoka eneo la tukio zinadai kuwa watuhumiwa hao walimdaka mwanafunzi huyo muda mfupi tu baada ya kupata dhamana Kituo cha Polisi na wakaamua kujichukulia sheria mkononi.

    Source: Habari Leo
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Angekua mw.kiti wa magwanda ingekua ishu kubwa .wanauwa mwizi wakati wenyewe ni majambazi wakubwa
     
  3. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poleni wanamanyoni wenzangu kwa msiba raha ya milele uwape ee bwana na mwanga wa milele uwaangazie.....!
     
  4. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio politiki za bongo hizo.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    watakutana na mkono wa sheria.
     
  6. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lets hope so!
     
  7. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amen, amen, amen.
     
Loading...