Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti uvccm mkoa wa mwanza anatuhumiwa kwa utapeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jethro, Jun 12, 2010.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Leo nimepata tetesi toka Mwanza kuwa M/Kiti UVCCM Mkoa wa Mwanza ametiwa nguvuni kwa kujipatia pesa kwa kutumia cheo chake ambavyo ni kinyume na sheria na taratibu za kazi na kinyume na katiba ya CCM/UVCCM.

    Je kwa wana JF waliko mwanza wanaweza kutupa habari kamili au kwa mwana JF yeyote mwenye habari kamili kuhusiana na hiyo issue.
     
  2. e

    eddy JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2010
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 6,926
    Likes Received: 1,887
    Trophy Points: 280
    Mh acha nipekenyue, nyamagana mwaka huu hapatoshi!
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Dalili za vumbi kutimshwa!
     
  4. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145


    Mnaoujua hii habari hebu mtujuze undani wake, mtaani wanasema nini chanzo? wakubwa wengine wa nyamagana kweli hawamo?
     
  5. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sio huyo wa mwanza tu......wenye kashfa za wizi CCM ni wngi sana almost WOTE........
     
  6. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yalaah!
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa wote ni majizi yaliyo kubuhu
     
Loading...