Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti TAHLISO anagombea ujumbe wa NEC-CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Death of orphan, Aug 25, 2012.

  1. D

    Death of orphan Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa habari kutoka kwa badhi ya Maraisi wa vyuo viku inasemekana mwenyekiti wa Umoja wa Wanafunzi vyuo vikuu anagombea ujumbe wa NEC-CCM ambapo katikati ya wiki hii aliwakutanisha baadhi ya maraisi wa vyuo vikuu katika ofisi ya TAKUKURU na viongozi baadhi wa CCM. Right ingekuwa anagombea CDM au chama kinginu ungezuka mtafaruku mkubwa sana.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Jana nilileta thread ya kuwa ccm imekutana na maraisi wa vyuo huko kwenye ofisi za pccb ikapigwa chini sijui mods wamekuaje siku hizi Karibu hili jamvi litakuwa Kama gazeti la Rai. Tena kwenye hicho kikao pilau lilikuwepo
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    Duuh!oooh hairuhusiwi kujihusisha na siasa ukiwa chuoni!

    Najua walimaanisha hairuhusiwi kujihusisha na Chadema ukiwa chuoni.
     
  4. t

    tume huru Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaitwa Paul Makonda na hagombei nafasi ya mjumbe wa NEC-CCM bali anagombea nafasi ya makamu mwenyekiti wa UVCCM Taifa.
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Waliposema hakuna siasa mavyuoni ilikua kwa upande wa CDM tuu,lakn muacheni huyu kijana bado yupo gizani
     
  6. D

    Death of orphan Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa aliyenipa taarifa ndio alinimislead but yote yanausisha serikali za wanafunzi wa vyuo vikuu haziruhusiwi kufanya siasa za vyama vya upinzani ila CCM ni sawa
     
  7. m

    mnduoeye Senior Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekaa MOCCOBS siku nyingi sana hata haijulikani ni kozi gani alikuwa anachukua na ndie aliyekuwa mpelelzi wa ccm kujua wanachuo wasioipenda ccm na kuanza kudeal nao
     
  8. m

    mnduoeye Senior Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujuzeni mliokuwa MUccOBS,Makonda alikuwa anachukua kozi gani pale?
     
  9. m

    mangifera Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa taarifa tunakushukuru. Lakini kama unaijua vyema historia ya TAHLISO ni kuwa kwa sasa ni taasisi ya CCM hasa pale Ridhiwani na Kingunge walipoinunua rasmi katika ule uchaguzi mkuu uliofanyika dodoma miaka kama mitatu iliyopita. Hii ilitokana nahofu kuwa vyuo vikuu vyote vya nchi vikiwa na uongozi thabiti usiotokana na CCM wanafunzi wa vyuo vikuu wanaweza kuungana wakaiangusha serikali( ya kizembe ya CCM) kama ilivyotokea huko Indonesia, na matafa mengine.  Hivyo usishangae kuona kuwa Rais wake anagombea CCM
     
Loading...