Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti NEC,Jaji Lubuva atinga Arumeru,CHADEMA chunga sana

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by OKW BOBAN SUNZU, Mar 13, 2012.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,624
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC), Jaji mstaafu Damian Lubuva, na watendaji wengine, wamewasili jimboni Arumeru Mashariki kusikiliza na kuamua rufaa ya pingamizi iliyowasilishwa na mgombea wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Joshua Nassari dhidi ya Sioi Sumari wa Chama cha Mapinduzi (CCM)....Chanzo:Tanzania Daima
    Wadau wote wa CDM chungeni kwa ukaribu sana nyendo za hawa ma-agent wa magamba, wanaweza kuwa wanatembea na brifcase yenye jina la mshindi kabla hata ya uchaguzi
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jirani, Wameru ni watu wa aina yake. Sio watu wa kuporwa haki yao and then wanyamaze. Fuatilia kidogo historia ya Wameru and then utawatambua ni watu wa aina gani.Of course magamba wamejaa ktk system nzima ya NEC lakini tutapambana nao hadi tone la mwisho la damu.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,019
    Likes Received: 3,582
    Trophy Points: 280
    simu yangu haina kitufe cha like, mod please muongezee nampa huyu mnyisanzu likes mbili.
     
  4. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuone kama bado anaendelea kuwa jaji wa kutumwa au atatumia njia ya mbayuwayu
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtafanya nini nyie, hao wameru wana nini kilicho zidi watanzania wengine? wabongo wanajulikana, domodomo nyingi lakini hakuna chochote, hapa hakuna wizi wa kura ila ni ushindi wa haki kabisa kwa CCM. Halafu huu mkara wenu CDM mjaribu kufanya kweli ndio mtajua serikali ni kitu gani. Siku hizi ni za moto tu.

    Msitake kuwapandisha chati hao wanakijiji na vimshale vyao. Tunagawa kofia, kanga na wali halafu tunachukua kura. Tena nyie wanyampaa ndio wepesi kweli kudanganyika.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kubakizwa nyumbani kula tende,harua na ubwabwa ni kubaya sana. Hata shule za kata zilikushinda! Halafu nani huwa anakuingiza humu JF?
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Haahaha sasa mnamuogopa hata msimamizi wa uchaguzi? Hivi kuna mtu mwenye heshima zaidi ya judge au mlitaka makamba awe mwenyekiti wa tume ya uchaguzi?
     
  8. O

    Omr JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe mhutu nini? naona kiswahili tabu kidogo.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kahawa na kashata!
     
  10. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tumuone mara ngapi? Ameshaanza kutoa hukumu za kukandamiza demokrasia, amekataa mtu yeyote asipige kura ambae hakujiandikisha toka 2009

    Ina maana kama ulifikisha miaka 18 siku moja baada ya daftari la wapiga kura kufungwa mwaka 2009 inabidi usubiri mpaka next time around, mwaka 2015 nadhani, kujiandikisha. Miaka mingapi hiyo, sita! Ukitimiza miaka 18 inabidi usubiri miaka sita kabla ya kuanza kupiga kura!
     
  11. O

    Omr JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umekosea number mangi, hapa ni Ugali wa dona na maziwa ya mgando
     
  12. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,624
    Trophy Points: 280
    ogopa sana sinia moja ya bokoboko na nyama 3 linakuwa scrumbled na watu 20, hunawa wakimaliza kula, kabla ya kula huwa hawanawi
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kadadeki zao CCM wasituletee ukinega wao Arumeru, sisi Chadema tunafanya siasa na harakati sasa kama wanbisha wataona wakifanya u.s.e.n.g.e Arumeru, Tutawaua wao na police kwa vita baridi kama ilotekea misri." LUBUVA TAKE CARE BKOZ CHADEMA SISI NI WANAHARAKATI NA HATUONI TABU KUPOTEZA DAMU YA F.A.L.A HATA MMOJA KWA AJIRI YA HAKI.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    You sound like our House boy back n 1983, alikuwa anapenda kula ugali utafikiri atakufa kesho yake......exactly kama wewe!!!
     
  15. k

    kitimtim Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    LUBUVA na mke wa LOWASA ni mtu na dada yake, kwa hiyo hawezi kuamua haki, lazima amtetee mkwe wake SIOI


     
Loading...