Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti NEC ampongeza Trasias Kagenzi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by meningitis, Apr 3, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Kwa mara ya kwanza katika historia, mwenyekiti wa tume ya uchaguzi nchini(NEC) ametoa pongezi kwa msimamizi wa uchaguzi mdogo wa jimbo la Arumeru Mashariki ndugu Trasias Kagenzi ambaye pia ni mkurugenzi wa halmashauri(w) ya Meru.

    My take: Kagenzi anstahili promotion.
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni kweli na nimeiona hiyo kwenye taarifa ya habari ya ITV lakini belive me badala ya promotion aidha atahamishwa au atashushwa cheo coz kashindwa kuwatetea walio muweka.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA ikichukua utawala wa nchi Kagenzi ategemee ulaji.
    Atakuwa Mkurugenzi au Mwenyekiti wa tume ya Taifa ya Uchaguzi.
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    hamna ubora wowote walibanwa hata hawakuweza iba kura,lema alikaba mpaka penati!yaani ilitakiwa apongeze cdm kwa kulinda
     
  5. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kagenzi anajaribu kutenda haki, hata kule Tarime kwa marehemu Chacha Wangwe ni yeye aliyetangaza matokeo bila ya mizengwe yoyote. Big up kagenzi.
     
  6. papason

    papason JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ila alituchingia baharini tena kinoma noma kwenye pingamizi letu la uraia wa sioi
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2013
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nasikia amehamishwa kama ullivyotabiri!
     
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2016
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    RIP MKURUGENZI
     
Loading...