Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti mheshimiwa rais dr.kikwete maji yapo shingoni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by malkiory, Mar 1, 2011.

  1. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha Kikwete kuishambulia Chadema kinaonesha ni kwa jinsi gani rais alivyozidiwa kisera/ujanja na Chadema, hivyo kubakia kujihami (defensive mechanism) kwa kile ambacho kinaweza kumtokea kama ilivyokwisha kutokea kule Egypt na Tunisia. Hotuba yake dhidi ya Chadema ni nyepesi mno na ni dalili tosha kuwa sasa rais huyo mwenye title nyingi, maji yapo shingoni na kwa mtizamo wangu nchi sasa inaongozwa na Chadema indirectly.
     
  2. Ndaki

    Ndaki Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    IT IS THE SAYING OF THE WISE 'IF YOU CAN NOT STAND THE HEAT, GET OUT OF THE KITCHEN' NOW BECOMES TRUE.

    If you do good, people will definetely remember, we rember the past the original JK for his dedication to make sure that all Tanzanians are relatively equal, but now it is the opposite.

    original JK was a person of INTEGRITY even the those had riches new, nobody would dare to put the government in his 'poket' during the original JK's era, such a person would be rocked up! but today the rich are going for politics to defend their 'illegal businesses'

    I know Tanzanians today, know everything, one may choose to adress them even every week, but if the the leaders would not 'WALK THE TALK' they will go for the peaceful demonstration to make their voice heard. I dont think if CHADEMA can fool Tanzanians to that level of making them hooligans joining the unprofitable demonstration, THE DIFFERENCE IS CLEAR, let's be realistic becaue we are WISE ENOUGH TO BE SIMPLY FOOLED BY CHADEMA, people see how they need a different standard of leadership.

    ,IF ONE CAN NOT STAND THE HEAT, IT IS BETTER TO GET OUT OF THE KITCHEN!!!
     
  3. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bila shaka
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dr.Dr.Dr. Kikwete asiyeweza hata kupambanua mambo na kuongea mambo ya maana kwetu. Kutawala hawezi hata kutudanganya sasa anaelekea kushindwa!
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sikia hii 'sitoweza kuyamaliza kwani hata kina Mwl, Ruksa na Njomba hawakuyamaliza' mbinu ya ajabu kabisa ya kuhalalisha kushindwa
     
  6. K

    KrnjeFzil Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Omba kuiongoza wewe nchi 2015.
     
  7. T

    Tz Asilia Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakuvunda halina hubani!
     
  8. I

    Isekuu Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni dhahiri shairi ahadi alizozitoa kwenye kampein amepimaaa! Kaona hatatekeleza hata moja ndo maana anaanza kujilinda mapemaa!
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kama kiongozi wa nchi anatakiwa kukemea tabia zozote zinazoweza pelekea uvunjifu wa amani.
    uchaguzi umeisha na sasa tujenge nchi.
     
  10. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hakika uzalendo wa kuyaendea mambo imekuwa ni tatizo. wewe siunajiona unaweza hebu angalia unayoyaweza kwa siku yanayokuhusu mwenyewe ni mangapi.jipange kugombea uchaguzi ujao na sio kutumia uhuru ulionao kufanya vurugu.
     
  11. O

    Old ManIF Senior Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sasa huyu keshakubali kushidwa kabla ya hata kipindi kwisha, ni kwanini basi asipishe wanaoweza kuliko kukaa na kutupotezea miaka minne na ushee bure, kwanini anang'ang'ania wakati mwenye kakiri hadharani kuwa hawezi kumaliza shida za watanzania ni maslahi gani binafsi yanayo mfanya asing'atuke?
     
  12. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utajenga wenzako wanabomoa, halafu unaambiwa hawakamatiki, ukiwatakama nchi itatikisika.....
     
  13. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua mungu alikuwa mjanja sana ndiyo maana hakutoa jicho moja wakati anaumba binadamu,alitaka uelewe macho yako ynategemeana na usipoona kwa jicho moja ona kwa mawili,pia alitoa mdomo mmoja ili watu wenye maneno mengi wasiongee huku wakiiimba.rais amewekwa hapo na katiba hii ambayo imewapa chadema viti vingi bungeni,ndiyo kiongozi wa taifa kwa mujibu wa katiba yetu ya sasa,raisi analo jukumu la kutoa tahadhali kwenu mnaodhani ni nyinyi pekee wenye haki na uwezo wa kuongoza,inapotokea chama kilichoshindwa kiaanza kutangaza vita nani kakwambia vyama vingine vitakaa kimya chadema mkipindua nchi? Je asilimia 22% iliyokupa kura unazani inazidi asilimia 78% waliokunyima? Chama gani kinaongozwa na speculations? Tuwe makini nchi yetu haikumwaga damu wakati inadai uhuru kwa nini leo/
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    JInsi dua la kuku lisivyo mpata mwewe, lol!
     
  15. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asikudanganye mtu hakuna cha nchi kutikisika kama tungekuwa na raisi ninayemjua mimi huwezi kusema mvunja sheria ataogopwa.
     
  16. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wananchi wanajenga, mbona husemi mafisadi wanabomoa nchi?
    Kikwete ana anza kuogopa wimbi la mabadiliko la Afrika kaskazini kuwa, CHADEMA wata take advantage kulitumia wimbi hilo kumtimua Mkwere Magogoni. Hofu imemjaa kwani utawala wake umekosa support toka kwa wananchi.

    CDM komaeni tu mpaka apeleke vifaru mitaani!
     
  17. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mafisadi wakiendelea kutunyonya bila Rais kuchukua hatua, uzalendo utatushinda na hapo tutakubali kama noma na iwe noma ili tusiendelee kunyonywa!
     
  18. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sure!!
     
  19. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    vyama vya siasa vinapotaka peleka nchi pabaya nadhani rais ana mamlaka ya kukemea hali hii.
    asipo fanya hivyo tunarudi kwenye state of nature
     
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hii staili haitatupeleka pazuri.dhana nzima ya demokrasia itatoweka
     
Loading...