Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti January Makamba amemkuna kamanda Mbowe kwa mchango wa kamati yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MKWECHE, Jul 16, 2011.

  1. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jana kamati ya Nishati na Madini ilitoa hotuba yake kuhusu swala zima la Hali ya Umeme nchini!
    Hadi mzee mbowe akatamani Mwana-Makamba angekuwa CDM!
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mkweche, injini itakuwa ishakufa hiyo naona mis zinakuwa nyingi.
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Timed bomb.! Weka mbali na watoto
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    January Makamba amekuwa muwazi sana jana, hajaficha mambo!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna kitu kinaniambia kuwaJanuary Makamba hakusema aliyosema jana kwa sababu ya kutaka kutatua tatizo la umeme, bali huo ni mpango wake wa kutaka kung'ara na pengine kupata nafasi kwenye baraza la mawaziri. Huyu kijana alikuwa mshauri wa Rais Kikwete kwa miaka mitano, alifanya nini au alimshauri vipi Rais kutatua tatizo la umeme? Why now anaonekana kulivalia njuga swala la umeme na sio wakati akiwa Ikulu sehemu ambayo naamini ndio chimbuko la matatizo yote tuliyonayo? Na mara January alipopata uenyekiti wa kamati ya Nishati alijigeuza kuwa 'msemaji' wengine walimuita 'dalali' wa Dowans!

    Kwa maoni yangu, Ngeleja anaweza na naamini ana mapungufu yake lakini January hana track-record ya kuaminika kwenye issue ya umeme hapa nchini. Sanasana naweza kusema anaonesha tabia ya 'work-colleagues' wenye tabia ya kuwavizia wenzio kwa kuanika kila kosa ili mradi tu wao wang'are na pengine kupanda cheo! Dangerously ambitious!
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    upinzani sio kupinga kila kitu.kama kweli Mbowe kakubali basi dogo atakuwa alimwaga pwenti!
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    NYANI KIJANA ANAJIFUNZA MAMBO YA NYANI MZEE,DOGO NI MNAFKI TUU NA MLAFI WA MADARAKA ANAMPIGA VITA NGELEJA ILI APEWE UWAZIRI WA NISHATI NA MADINI KAGUNDUA KUNA HELA NJE NJE

    hana jipya
     
  8. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,148
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    jamani ,nyonge mnyongeni haki yake mpeni!! ngeleja ana uwezo wa kuchapana mangumi na walinzi wa ATM tu hana uwezo wa upstairs kama january!

    ukichunguza kuna disparity kubwa kati ya wazee na vijana yanapokuja masuala ya maslahi ya taifa!
     
  9. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Ecoli mie Mkweche Umeme wenu Sitaki,mara wa Richmond,mara Dowani mara Symbion Niemeshaachana Nao Muda!
    Walkman yangu Inatumia Bettery Mkweche! Na betteri ina Kilo 15 baibeba Kichwani!Nikiwa home pande za Igangidungu Iringa natumia betri hili kwa Taa
    Ndo mana hata Mgao wa umeme maanake siijui!
     
  10. Mats

    Mats Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa FJM, January Makamba hakuwa mshauri wa Rais Kikwete, yeye alikuwa ni Personal Assistant to the President – Special Duties (PAP-SD) na kama presidential aide, kazi yake pia ilikuwa kukaa na kuchukua notes wakati Rais anaongea/kukutana na dignitaries
     
  11. L

    LEX STEELE JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lete video

    kisha tutajua pumba ni zipi na mchele ni upi
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pumba. tangu lini makamba akawa mshauri wa rais. Akiwa mwenyekiti wa nishati na amdini unataka akae kimya tu ili akufurahishe hata kama mambo yanaenda kombo. Wewe utakuwa Zezeta.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huwezi kuchukua notes kama type writer, kumbuka hata madereva ni washauri wazuri tu

    you cant delineate january makamba na kikwete regime

    to me, january had more to do with lots of stuffs, including mbayuwayu speech
     
  14. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndani ya ccm siyo kuwa wote awafai ila ni mfumo ni mbovu
    sana awafai tatizo ni mfumo mbovu wa chama cha magamba
     
  15. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndani ya baraza la mawaziri waziri makini yuko mmoja tu mhe pombe magufuli
    yule mama alijaribu kuja juu na kuvunja kuta za watu yuko wapi au likizo mama
    wa mazingira, viwanja vya wazi vinaporwa na kujengwa lakini wap kimya
    viwanja vya shule vinavyamiwa, wapi kimya magambo magamba ipo
    siku inakuja na si nyingi mtakaaa kama chama cha wapinzani na mtajibu,
    nyumba za serikali mmejiuzia ostabey iliyokuwa inaheshiimika kila nyumba ni
    bar na gyst bubu inauma sana lakini tunasema madikiteta wengi wanashitakiwa
    ipo siku itafika na kuna MUNGU asiyependa dhuluma MUNGU siyo wa mafisadi
    tu kama mnavyotaka na kukiita chama chenu chama cha MUNGU ipo siku
    ipo karibu,

    kiikupacho raha na uchungu kitakupa
     
  16. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,076
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Katika context ya post yako, yupi ni Mzee?
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    anatafuta uwaziri huyo, hata ngeleja si mzee ccm lao moja
     
  18. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mbowe ni kamanda wa nini? Jeshi mgambo au sungusungu? Na hiyo mzee ni jina lake cheo au nin?
     
  19. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    uo ni mpira wa kona!!!
    watagombana sana mwisho watajua sisi watz tunataka nini<<<<<
     
  20. k

    kabyex Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaah wote wanafki tu!huyo nae akipewa cheo utaona makucha yake kama mwenyekit wa kamati teule ya richmond na mzee six wote kwishney wanaonesha rangi zao.
     
Loading...