Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti Halmashauri ya Uyui auwawa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rogie, Mar 2, 2012.

  1. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Diwani wa kata ya MIYENZE NA MWENYEKITI WA HALMASHAURI YA WILAYA UYUI AMEUWA KWA KUPIGWA RISASI NA WATU WASIOJULIKANA USIKU WA KUAMKIA LEO NYUMBANI KWAKE IPULI MJINI TABORA.

    Nimepokoa kwa maskitiko makubwa taarifa ya msiba huu mzito na mkubwa kwa wanauyui wote hasa wapenda maendeleo.Kwani Mh.alikuwa mtu wa watu,mpenda maendeleo.Bwana ametoa na Bwana ametwaa jina lake lihimidiwe!
     
  2. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Je Polisi wametoa kauli gani?
     
  3. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni wafiwa.. Sisi sote ni wa mwenyezi mungu na kwake tutarejea.. Hakuna aijua siku saa wala dakika ya kuondoka hapa duniani..
     
  4. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    NENDA SALAMA MKUU. wewe ulikuwa wa CCM au wa CHADEMA?
     
  5. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama hakuna wizi uliofanyika ni mkono wa mtu..keshawabania watu mlo wao....Tanzania sometimes inatisha sana
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    rip
    makundi ya ccm mpaka kwenye halmashauri yanamalizana
     
  7. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda salama mh. Ila cdm tunachukua kata sasa!!! Washiri wa urambo msiniue tafadhari.
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata aliyefariki? Tabora hakuna upinzani. Majimbo na Halmashauri zote ni za CCM. Poleni wafiwa.
     
  9. B

    BARCA ON Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    poleni sn wana uyui pamoja na familia ya mlehemu.mkuu waweza kuelezea mazingira ya kisiasa yaliyokuwepo kabla ya kukubwa na umauti,jinsi watu walivyopokea msiba na kauliya polisi.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hua hamnaga kitu kama iko hapa tz RIP mh Diwani..
     
  11. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.i.p diwani
     
  12. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,028
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    nakumbuka kuna diwani wa tabora,kanyenye alivyolambwa risasi kwake,siku moja kabla ya kutoa ushahidi mahakamani dhidi ya mkurungenzi (mama khalfan na genge lake wakina munde tambwe)walivyokuwa wakitafuna pesa za halmashauri.isije ikawa ndio yaliomkuta huyo diwani.tabora huwa ni shamba la bibi.ni sehemu pa kuchumia mihela.
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wamesema wananchi wapeleke ushahidi.
     
  14. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ccm ukiwa mzuri hawakutaki na ukikomaa watakuuwa reference Mbeya(mbunge mawaziri), geita (diwani) etc
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,658
    Likes Received: 9,287
    Trophy Points: 280
    Hivi ile kesi ya Mkurugenzi Mama Khalfani ilikwisha isha?
     
  16. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,028
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    kaka ilitupwa dust bin.cheza na serikali ya magamba.
     
  17. koo

    koo JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    R.I.P. Diwani.
    Habari nilizo zipata hivi punde nikwamba alikua anamendea nafasi ya mwenyekiti wa ccm mkoa na alikua anakubarika kwani nikambi ya rostam hivyo kuondoa upinzani wameamua kumpeleka mbele ya haki kabla ya siku yake.
     
  18. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF,
    Usiku wa kuamkia leo mwenyekiti wa Halmashauri ya wilaya ya Uyui mkoani Tabora (Mh. Mashaka) ameuawa kikatili kwa risasi akiwa nyumbani kwake eneo la Ipuli nje kidogo ya mji. Ameuwawa akiwa na familia yake ambapo inasemekana ni wezi, iko hivi...
    • Nyumba yake imepigwa jiwe kubwa mlangoni maarufu kama 'fatuma' na kuweza kuingia ndani.
    • Amemiminiwa risasi 7 mkono wa kulia.
    • Risasi 8 upande wa mkono wa kushoto.
    • Amekatwa panga utosini na fuvu kuchanika.
    • Alikuwa na familia yake nyumbani.
    • Mazishi yatafanyika siku ya jumapili katika kijiji cha Utyatya-Sikonge.
    • Alikuwa ni diwani wa kata ya Iyenze.
    • Ameuwawa kati ya saa saba usiku na saa nane usiku.
    • Ameuwawa akiwa ndie mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya Uyui.
    • Taarifa za kiintelijensia bado hazijatolewa na chombo kinachohusika.
    • Wauaji nao bado hawajapatikana.
    Hili ni tukio baya kabisa likiwa ni la pili ndani ya miaka 5 kuhusisha madiwani/wenyeviti wa Uyui Districts na huwa hakuna taarifa kubaini wauaji zaidi ya kuzungushwa.
    Mwaka 2008 tarehe 19 saa tatu usiku aliuawa diwani ambaye alikuwa ni babu yangu aitwae Salum Said Mgeleka wa kata ya Ibiri ambapo hadi tuongeavyo hakuna taarifa zozote za kiintelijensia zilizobaini wauaji zaidi ya porojo. Mzee Mgeleka aliuawa kwa kupigwa risasi tatu pajani na kutelekezwa jirani ya mtaro ambapo bleeding ilisababisha kifo chake. Huyu pia alikuwa jirani kabisa na nyumbani kwake. Inaogofya.

    MY TAKE: Tabora inatisha sana kwa mauaji ya aina hii, serikali zote kuu zipo lakini sijui tatizo ni nini. Kuna harufu mbaya sana. Wale wanaowania nafasi fulani za Tabora wawe chonjo na aina hii ya mauaji.

    Source: Madiwani 2 wa Uyui, kunijuza kwa kunipigia simu.
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pumzika kwa amani mwenyekiti wangu wa halmashauri
     
  20. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tukio baya kabisa hili sababu ya mauaji hayo ya kikatili ni nini?
     
Loading...