Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti BAVICHA Kinondoni na wizi wa mitihani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUNTEMEKE, Sep 25, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kusikitisha mwenyekiti wa BAVICHA mkoa wa Kinondoni na mhasibu msaidizi makao makuu CHADEMA ambaye alitambuliwa kwa jina la Hawa Mwaifunga amekamatwa na honda (nondo ya kutizamia) au desa kwa lugha ya chuo akiwandani ya chumba cha mtihani pale open university (kKnondoni) hali iliyompelekea kusimamishwa masomo kwa muda usiojulikana.

    source: Notesboard ya open university (Kinondoni).
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jipange Kijana atakama ulikuwa unataka kufikisha ujumbe umeuleta kishabiki zaidi...Kukamatwa na desa hakuna uhusiano na kichwa cha uzi wako!Here we go!:rockon:
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Makada wa CCM na thread za kishabiki
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    safi sana kama alikuwa ana cheat kwenye mtihani hafai kuwa kiongozi mara moja ngazi za juu wamvue uongozi na uanachama pia hatutaki wadanganyifu ndani ya chama!
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du! Kweli CHADEMA ni chama safi tena cha uadilifu tofauti na vyama vingine kama CCM na chama cha Lipumba kwani ktk hii thread inadhihirisha wazi kuwa CDM hatuna uchafu ndio maana mpaka watu wanajaribu kutafuta zile minor mistakes ili kuendeleza propaganda.

    Ahsante katibu wetu Slaa na kamanda Mbowe kwa kukifikisha chama chetu ktk hali ya uadilifu wa kutosha.
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani kweli ukipenda chongo utaita kengeza.
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo mmama (kikongwe)ndo yule aliyemuweka kinyumba kijana aitwae ally bananga nyumbani kwake vijana kinondoni karibu na komakoma?
    najua ni kilaza mzuri ila sikujua kwamba ni kwa kiasi hiki.
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwizi ni mwizi kama anafanya hivyoakiwa hajapata madaraka vp akipata itakuaje?
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu kweli unataka kuniambia kuwa mmekosa skendo kabisa za CDM mpaka muanze kuandika skendo za huko sekondary mnaposoma?
     
  10. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Duu kukutwa na kibomu kwenye mtihani ni minor mistake kweli we hamnazo?!.angekutwa kiongozi wa ccm au cuf ungesema ni minor mistakes?
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu unajitahidi kutafuta habari basi ipo siku utakuja na habari za kiongozi wa BAVICHA kaoga maji ya baridi bafuni......

    Teh teh teh teh teh teh......!
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo dada anachafua chama kama anaiba mtihani vp pesa ya ruzuku ya chama?
     
  13. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Haaaaaaaaaaaah Ndio uyo uyo
     
  14. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vipi umeshamaliza kazi pale invisible television(chadema tv),?
    Fisadi mwingine huyu.
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona kikwete akisafiri mnasema au kunya enyekuku akinya bata kahalisha.
     
  16. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mletat thread anatuhumiwa kwa ushabiki lakini nashangaa hata wachangiaji wengi hapa wamechangia kishabiki kwa kujaribu kuhalalisha wizi wa mitihani kwa kiongozi wa bavicha! au kujaribu lionekane ni kosa dogo sana, lakini ukweli ingekuwa ni kiongozi wa UVCCM habari ingekuwa vingine!
     
  17. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu habar za hapo!
    Hivi unataka kuniambia habari zimeisha kabisa? Jaman hata zile za ukanda na udini hamna hata hizo mpaka muandike habari za sekondary mnaposoma?

    Kwi kwi kwi kwi..........!
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halafu si ndio huyu huyu mtu mzima aliemganda kamanda kijana mnyika kama luba?
    Mnyika akamtosa akaanza kumsarandia ben saanane kwa sifa kedekede,nakumuahidi kumpa chochote atakacho?si ndio huyu?
     
  19. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukanda na udini ni permanent agenda!hii ya leo jamaa katoa ni temporaly!
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu yani hata habari za darasani sekondary mnazileta humu kwa GT!

    Basi nadhani kesho mtakuja na habari za kiongozi wa BAVICHA alitoroka shule na pia hakuandika notes za mwalimu.

    Teh teh teh teh....................!
     
Loading...