Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWENYEKI WA CCM Mh.KIKWETE AWADHARAU NA KUWABEZA WANACCM WENZAKE!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UJIRA WA MWIHA, Oct 15, 2011.

  1. U

    UJIRA WA MWIHA New Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha mwenyekiti wa CCM kuwateua Mwantumu Mahiza na Joel Bendera kuwa wakuu wa mikoa wakati walioangushwa katika kura za maoni za ubunge katika majimbo ya mkinga na Korogwe Tanga ni kuwadharau na kuwabeza wana CCM wenzake!
    Kama wanaCCM Wenzake waliowaona hawewezi uongozi tena Ngazi ya Jimbo iweje Mwenyekiti aone wanafaa ukuu wa Mkoa?
    Huu ni mchezo Mchafu na Makosa ya mara kwa mara ya CCM!
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    anatimiza ahadi.kipindi cha kura za maoni aliwahidi kwamba wale ambao hawakufanikiwa kupita anatawatafutie kazi za kiselikali/atawabeba.roger
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa angewateua nani wakati wengine hawaaminiki kwani ni magamba.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Ni rais mpole sana anawajali marafiki zaidi na CCM ni ya pili ya tatu then Tanzania ni ya mwisho kabisa .Kumbuka ni lala salama anataka angalau kukumbukwa na washikaji kwa kuwa hataacha lolote la kusemwa na Watanzania .
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....watakaoyumba kiuchumi tutagawana vya kwangu.....NDIYO MZEE... (prof. J)
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tikiti maji shurti liliwe!
     
  7. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ndani ya CCM hakuna anayeaminika.Huyu bwana anapaswa asimuamini hata riz1.
     
  8. maulaga

    maulaga JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 472
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe hujui kuwa hao walioteuliwa ni wanamtandao?
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Msaidieni basi kwa kupanga list ya watu wanaofaa kuwa wakuu wa mikoa na mikoa inayowafaa... anaweza kwuasikia na kuifanyia kazi
     
  10. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukuu wa Mkoa na Ubunge ni nafasi mbili tofauti na zenye majukumu tofauti. Mmoja anaweza asiwe "mpiga domo" sana na "mgawa ubwabwa" akatoswa kwenye kura za maoni CCM lakini akawa ni mtendaji mzuri tu. Labda kama utanieleza walivyoshindwa kiutendaji siku za nyuma hoja yako inaweza kuwa na mashiko...
     
  11. peri

    peri JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Alwatan alichosema kina ukweli kiasi. Tusubiri tuone utendaji wao ili tujue kama wanaweza au vinginevyo.
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hana mpango wakuwaletea maendeleo wa Tanzania ndiyo maana anatupa ma RC fake ambao hawawezi lolote wamekataliwa baada ya kutoperform vzr kwenye ubunge! HAIKUFAA RANGI ITAFAA CHOKAA!
     
  13. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kateua watu wachovu!
     
  14. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwenye demokrasia neno sahihi ni kwamba kura hazikutosha si kwamba hawa jamaa hawafai, wanafaa lakini kwa sababu ya ushindani kuna wezao waliowazidi
    hao walishindwa kwenye kura za maoni kuna wengine wa upinzani walishindwa kwenye kura za ubunge huwezi kusema hawana uwezo au kama wakipata kazi nyingine huwezi sema anayewapa kazi kawadharau wapiga kura!!!

    tusiwe negative katika kila kitu
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kaburu wa Afrika kusini hakuteleza ulimi aliposema kama ifuatavyo:

    "By now every one of us has seen it practically that the Blacks cannot rule themselves. Give them guns and they will kill each other. They are good in nothing else but making noise, dancing, marrying many wives and indulging in sex. Let us all accept that the Black man is the symbol of poverty, mental inferiority, laziness and emotional incompetence


    And here is a creature that lacks foresight. There is a need for us to combat him in long term projections that he cannot suspect. The average Black does not plan his life beyond a year."


     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Uozo,unafiki,ushikaji,urafiki,na ufisadi ndo unaofanya hivi vyote!!watu wameshageuza nchi kana kwamba ni mali yao binafsi,hakuna mwingine anaye stahili!!!Jiulize inawezekanaje mtu ni mbunge,wakati huo ni mkuu wa mkoa!!!hakuna wengine wenye uwezo!!!wasomi wengi wenye uwezo wamejaa mitaani,kulikoni hawa watu!!!!
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu tumemzoea kwa kuboronga na wali sishangai
     
  18. o

    ole laizer New Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah This quotaion is so embarasing and dispare
    QUOTE=Candid Scope;2652493]Kaburu wa Afrika kusini hakuteleza ulimi aliposema kama ifuatavyo:

    "By now every one of us has seen it practically that the Blacks cannot rule themselves. Give them guns and they will kill each other. They are good in nothing else but making noise, dancing, marrying many wives and indulging in sex. Let us all accept that the Black man is the symbol of poverty, mental inferiority, laziness and emotional incompetence


    And here is a creature that lacks foresight. There is a need for us to combat him in long term projections that he cannot suspect. The average Black does not plan his life beyond a year."


    [/QUOTE]
     
Loading...