Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye uzoefu na i koz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sumni7, Aug 22, 2012.

  1. s

    sumni7 Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau habar za saiz naomba mnijuze juu ya kozi ya food processing and engineering cjui chochote inausianaje!
     
  2. 1

    12vigor Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Inahusiana na suala zima la utambuzi wa usalama na ubora wa chakula vilevile kufanya research mbalimbali juu ya upatikanaji wa mbegu mpya kupitia mfumo wa teknolojia ili kukidhi mahitaji ya watu hasa ktk wakati huu ambapo population imekua kubwa.naamini kwa uwezo wake Muumba utaweza kutuondolea balaa la njaa tanzania.kwa undani zaidi visit google
     
  3. s

    sumni7 Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thank u a lot
     
Loading...