Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye uzoefu na hili

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MWAMUNU, Aug 24, 2012.

  1. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana jamvi kwa mwenye idea na kutoa hard disc password,yaani kwa kifupi hdd ni nzima ila ina password !!
     
Loading...