Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye uwezo wa sifa za kufundisha chemistry na physics olevel anitafute

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mikumi, May 2, 2012.

  1. m

    mikumi Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIFA: LAZIMA UWE UMESOMA DIPLOMA/ DEGREE YA ELIMU CHUO CHOCHOTE KINACHOTAMBULIWA NA SERIKALI NA KUFAULU KWA MASOMA YA CHEMISTRY NA PHYSICS.SHULE WILAYANI KISARAWE NA USAFIRI UKO KILA SIKU YA KAZI SAA 12:30 ASUBUHI BUGURUNI DAR ES SALAAM.MSHAHARA NI MAELEWANO. KWA MAWASSILIANO ZAIDI TUWASILIANE
    0713 007977 AU eliud732001@yahoo.com
     
  2. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walimu changamkieni hiyo kazi jamani
     
Loading...