Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye uwezo wa kutatua mgogoro wa ma Dk ni Lowassa pekee!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 6, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Mwenye uwezo wa kutatua huu mgogoro wa ma dk ni Lowassa pekee ndie mwenye kuongea nao
    hao jamaa na wakamueelewa more info to come
    subirini soon wanarudi kazini
     
  2. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaap hata mimi naamini ana uwezo wa kutatua mgomo wa madaktari kwa kuwahonga PESA ZAKE CHAFU kama anavyowahonga watu wampambe na kumsifia huku kwenye JF...!
     
  3. S

    SOBIBOR Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona alikuwepo kama waziri mkuu alishindwaje kuwaongezea masurufu kibao?
     
  4. l

    luckman JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    katibu kwanza vistula inayokusumbua mpuuzi wewe, migogoro hii yote si kaikuta na kashindwa kuitatua huyo mpuuzi mwenzio???? u seems to be cheap eh? are u looking for husband? f''''''k! usituleteee tena ujinga wako!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyambafu mkubwa,mwache rais wetu mtarajiwa aandalie program zake
     
  6. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Who is Lowassa....................??????????
     
  7. C

    Chintu JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,418
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ni yule tapeli wa Richmond na wenzake akina RA na JK
     
  8. l

    luckman JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    mwiko kuanzia leo, uchaguzi ujao kamwe hatutakubali kuongozwa na mgonjwa, fisadi na mwizi, madhara yake tumeyaona na tumechoka sasa!pole sana wanaojiuza!kiongozi mzuri anajiuza sio wa kujitembeza na kuhonga mijiela yetu aliyoiba!fara mkubwa huyu na wewe pimbi unayempigia chapuo mwizi!hata wewe ni mwizi pia ila muda wenu umeisha!
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    utatuzi wa mgogoro huu ni serikali kukaa chini na kuwasikiliza wanataka nini na kwa sababu gani,na kwa nini inawezekana.ni lazima serikali ikanegotiate na madaktari.kuwawajibisha wale watatu sio jambo gumu.kuahidi mazingira bora ya kazi sio jambo gumu,kutoa gree cards inawezekana.kuahidi kuingiza kwenye bajeti ongezeko la mishahara na marupurupu ni jambo jepesi.
    lakini kwa kuwa serikali yetu imejaa watu wenye viburi bila kutambua wananchi inaowaongoza ni viburi plus plus basi itaendelea kupima upepo na kupiga propaganda.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Tutaongeaa weeee mh lowasa ndio soln ya haya matatizo
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    solution how?
     
Loading...